Plugins - Jetpack by WordPress.com - Development (trunk) - en to is translation catalogue (703 entries)

en:  (Opens in new window)
is: (Opnast í nýjum glugga)

[ctx: "wp jetpack module activate" is a command - do not translate]
en: %s is not active. You can activate it with "wp jetpack module activate %s"
is: %s er ekki virk. Þú getur virkjað með “wp jetpack module activate %s”

[ctx: "wp jetpack status full" is a command - do not translate]
en: View full status with 'wp jetpack status full'
is: Skoða fulla stöðu með ‘wp jetpack status full’

en: # of Tweets Shown (1 to 20):
is: # af tístum sýnd (1 til 20):

en: %(number)s View | %(number)s Views
is[0]: %(number)s fletting
is[1]: %(number)s flettingar

en: %(number)s plugin | %(number)s plugins
is[0]: %(number)s viðbót
is[1]: %(number)s viðbætur

en: %1$d Food Menu Item | %1$d Food Menu Items
is[0]: %1$d réttur á matseðli
is[1]: %1$d réttir á matseðli

en: %1$s %2$s Views
is: %1$s %2$s flettingar

en: %1$s %2$s to go.
is: %1$s %2$s eftir.

[ctx: %1$s = "Click here" in an HTML link]
en: Sure thing. %1$s to add a new text box, textarea, radio, checkbox, or dropdown field.
is: Ekkert mál. %1$s til þess að bæta við nýju textaboxi, textarea, radio, checkbox, eða fellivalmynd.

[ctx: %1$s = blog name]
en: %1$s Sidebar
is: %1$s hliðarslá

en: %1$s and %2$s
is: %1$s og %2$s

en: %1$s at %2$s
is: %1$s kl. %2$s

en: %1$s must be %2$s.
is: %1$s verður að vera %2$s.

en: %1$s must be one of %2$s
is: %1$s verður að vera eitt af %2$s

en: %1$s on %2$s
is: %1$s á %2$s

[ctx: %l = list of Jetpack module/feature names]
en: Deactivate %l
is: Afvirkja %l

en: %s (Required)
is: %s (Krafist)

en: %s Error
is: %s villa

en: %s ago
is: %s síðan

en: %s has already been whitelisted
is: %s er nú þegar hvítlistað

en: %s has been activated.
is: %s hefur verið gert virkt.

en: %s has been deactivated.
is: %s hefur verið gert óvirkt.

en: %s has been whitelisted.
is: %s hefur verið hvítlistuð.

en: %s is not a valid command.
is: %s er ekki gild skipun.

en: %s is not a valid module.
is: %s er ekki gild eining.

en: %s is required
is: %s er nauðssynlegt

en: %s must be a Twitter username.
is: %s verður að vera Twitter notandanafn.

en: %s must be a list of valid modules
is: %s verður að vera listi yfir gildar einingar

en: %s must be a positive integer.
is: %s verður að vera jákvæð heiltala.

en: %s must be a string prefixed with 'custom-' and followed by a numeric ID.
is: %s verður að vera strengur með forskeytið ‘custom-‘ og viðskeytið þarf að vera auðkenni á töluformi.

en: %s must be a string.
is: %s verður að vera strengur.

en: %s must be an alphanumeric string.
is: %s verður að vera strengur með bók- og tölustöfum.

en: %s must be an array
is: %s verður að vera fylki

en: %s must be an array of post types.
is: %s verður að vera fylki af færslutegundum.

en: %s not recognized
is: %s ekki þekkt

en: %s username:
is: %s notandanafn:

en: &laquo; Previous
is: &laquo; Fyrri

en: &larr; Older Comments
is: &larr; Eldri athugasemdir

en: &mdash; Select &mdash;
is: &mdash; Velja &mdash;

en: (at most 10)
is: (hámark 10)

en: (modified %s ago)
is: (breytt fyrir %s síðan)

en: (no title)
is: (ekkert heiti)

en: (primary)
is: (aðal)

en: (required)
is: (nauðsynlegt)

en: 10 community members
is: 10 samfélagsmeðlimir

[ctx: 1: User Name, 2: Service Name (Facebook, Twitter, ...)]
en: %1$s on %2$s
is: %1$s á %2$s

en: 404 error page
is: 404 villusíða

en: 50 community members
is: 50 samfélagsmeðlimir

en: <b>%</b> Replies
is: <b>%</b> Svör

en: <b>1</b> Reply
is: <b>1</b> Svar

[ctx: A header for the short description display]
en: Description
is: Lýsing

[ctx: A header for the shortcode display]
en: Shortcode
is: Stuttkóði

[ctx: A header for the video rating area]
en: Rating
is: Stigagjöf

[ctx: A header for the video sharing options area]
en: Share
is: Deila

en: A known issue.
is: Þekkt vandamál.

en: A post or page is first published
is: Færsla eða síða er fyrst birt

en: A post or page is updated
is: Færsla eða síða er uppfærð

en: A problem with your XMLRPC file.
is: Vandamál með XMLRPC skránna þína.

en: ACTIVE
is: VIRKT

en: Activate
is: Virkja

en: Activate Ads
is: Virkja auglýsingar

en: Activate Akismet
is: Virkja Akismet

en: Activate Google Analytics
is: Virkja Google Analytics

en: Activate Jetpack Manage
is: Virkja Jetpack Manage

en: Activate Now
is: Virkja núna

en: Activate Photon
is: Virkja Photon

en: Activate Protect
is: Virkja vörn

en: Activate SEO Tools
is: Virkja tól til leitarvélarbestunar

en: Activate Site Stats
is: Virkja tölfræði

en: Activate VideoPress
is: Virkja VideoPress

en: Activate remote management
is: Virkja fjarstýringu

en: Active
is: Virkir

en: Add
is: Bæta við

en: Add Contact Form
is: Bæta við hafa samband

en: Add Menu Item
is: Bæta við rétti á matseðil

en: Add New
is: Bæta við

en: Add New Menu Section
is: Bæta við nýju svæði á matseðil

en: Add One Item
is: Bæta við einum rétti

en: Add a new field
is: Bæta við nýju svæði

en: Add a new service
is: Bæta við nýrri þjónustu

en: Add a phrase
is: Bæta við setningu

en: Add logo
is: Bæta við merki

en: Add or remove tags
is: Bæta við eða eyða efnisorðum

en: Address:
is: Heimilisfang:

en: Ads
is: Auglýsingar

en: Advertisements
is: Auglýsingar

[ctx: Affects all sites in a Multisite network.]
en: Global
is: Altækt

en: Album
is: Myndasafn

en: All
is: Allt

en: All Menu Sections
is: Öll svæði matseðlis

en: All pages
is: Allar síður

en: All posts
is: Allar færslur

en: Alphabetical
is: Stafrófsröð

en: Aperture
is: Ljósop

en: Apologies, but no results were found for the requested archive. Perhaps searching will help find a related post.
is: Við biðjumst velvirðingar en engar niðurstöður fundust fyrir valið safn. Það er huganlegt að leitin geti aðstoðað þig við að finna það sem þú leitar að.

en: Artist
is: Listamaður

en: At A Glance
is: Fljótt á litið

en: Attachment Page
is: Síða viðhengis

en: Authors
is: Höfundar

en: Avatar Size (px):
is: Stærð gengils (px)

en: Background color
is: Bakgrunnslitur

en: Big iPhone/iPad Update Now Available
is: Stór iPhone/iPad uppfærsla nú í boði

en: Bio:
is: Æviágrip:

en: Black
is: Svart

en: Blog Archives
is: Færslusafn

en: Blog Stats
is: Blogg tölfræði

en: Blue
is: Blár

en: Button Style
is: Hnappastíll

en: CSS Revisions
is: CSS útgáfur

en: CSS Stylesheet Editor
is: CSS ritill

en: Camera
is: Myndavél

en: Cancel
is: Hætta við

en: Cancel reply
is: Hætta við svar

en: Caption:
is: Skýringatexti:

en: Carousel
is: Hringekja

en: Category
is: Flokkur

en: Center
is: Miðja

en: Change logo
is: Breyta merki

en: Check for Spam
is: Leita að amapósti

en: Checkbox
is: Valreitur

en: Choose from the most used tags
is: Velja út frá mest notuðu merkjunum

en: Choose logo
is: Velja merki

en: Circles
is: Hringir

en: Click here
is: smelltu hér

en: Close
is: Loka

en: Color Scheme
is: Litasamsetning

en: Comics
is: Teiknimyndir

en: Comment
is: Athugasemd

en: Comment navigation
is: Leiðastýring athugasemda

en: Comments
is: Skilaboð

en: Community
is: Samfélag

en: Configure
is: Stilla

en: Configure %s
is: Stilla %s

en: Configure Akismet
is: Stilla Akismet

en: Configure Google Analytics
is: Stilla Google Analytics

en: Configure VaultPress
is: Stilla Vaultpress

en: Confirm Disconnect
is: Staðfesta aftengingu

en: Connect
is: Tengjast

en: Connect Jetpack
is: Tengja Jetpack

en: Connect to
is: Tengjast við

en: Connect to WordPress.com
is: Tengjast við WordPress.com

en: Connect to WordPress.com to get started
is: Tengdu þig við WordPress.com til þess að byrja

en: Connected
is: Tengd

en: Contact Form
is: Hafa samband form

en: Content Options
is: Stillingar efnis

en: Continue &rarr;
is: Halda áfram &rarr;

en: Continue reading %s <span class="meta-nav">&rarr;</span>
is: Halda áfram að lesa %s <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: Continue reading <span class="meta-nav">&rarr;</span>
is: Lesa meira <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: Convert to Post
is: Breyta í færslu

en: Copied!
is: Afritað!

en: Custom
is: Sérsniðin

en: Custom CSS
is: Sérsniðið CSS

en: Custom field deleted.
is: Sérreiti eytt

en: Custom field updated.
is: Sérsniðinn reitur uppfærður.

en: Customer Name
is: Nafn viðskiptavinar

en: Customize
is: Sérsníða

en: Daily Archives: %s
is: Dagskipt greinasafn: %s

en: Dark
is: Dökkur

en: Dashboard
is: Stjórnborð

en: Date
is: Dags.

en: Day
is: Dagur

en: Days
is: Dagar

en: Deactivate
is: Gera óvirkt

en: Debug
is: Aflúsa

en: Default
is: Sjálfgildur

[ctx: Default label for new HTML form field in contact form builder]
en: New Field
is: Nýr reitur

[ctx: Default label for the first option to be included in a user-created dropdown in contact form builder]
en: First option
is: Fyrsti valkostur

en: Delete
is: Eyða þessu

en: Delete Permanently
is: Eyða varanlega

en: Delete this item permanently
is: Eyða þessu varanlega

en: Description
is: Lýsing

en: Disabled
is: Óvirk

en: Disconnect
is: Aftengja

en: Disconnect Jetpack
is: Aftengja Jetpack

en: Disconnect site from WordPress.com
is: Aftengja síðu frá WordPress.com

en: Disconnecting Jetpack
is: Aftengi Jetpack

en: Dismiss this notice
is: Hunsa tilkynningu

en: Dismiss this notice.
is: Loka þessari tilkynningu.

en: Display Header Text
is: Sýna texta í haus

en: Display as:
is: Sýna sem:

en: Display author
is: Birta höfund

en: Display categories
is: Birta flokka

en: Display date
is: Birta dagsetningu

en: Display on blog and archives
is: Birta á bloggi og færslusöfnum

en: Display on pages
is: Birta á síðum

en: Display on single posts
is: Birta á stökum færslum

en: Display tags
is: Birta merki

en: Download
is: Sækja

en: Edit
is: Breyta

en: Edit CSS
is: Breyta CSS

en: Edit Details
is: Breyta upplýsingum

en: Edit Menu Item
is: Breyta valmyndarhluta

en: Edit Menu Section
is: Breyta svæði matseðils

en: Edit Project
is: Breyta verkefni

en: Edit Your Profile
is: Breyta prófílnum þínum

en: Email
is: Tölvupóstur

en: Email Address
is: Netfang

en: Email Address:
is: Netfang:

en: Email me whenever
is: Sendu mér tölvupóst hvenær sem er

en: Email notifications
is: Tilkynningar í tölvupósti

en: Email settings
is: Póststillingar

en: Empty Spam
is: Tæma amapóst

en: Enable carousel
is: Virkja hringekju

en: Enabled
is: Virkjað

en: Error code: %s
is: Villukóði: %s

en: Error in moving to Trash.
is: Villa við að flytja í Rusl.

en: Error in restoring from Trash.
is: Villa kom upp við endurheimt úr ruslafötu.

en: Error!
is: Villa!

en: Error: please enter a valid email address.
is: Villa: vinsamlega skráðu inn rétt tölvupóstfang

en: Error: please fill the required fields (name, email).
is: Villa: vinsamlegast fylltu út nauðsynlega reiti (nafn, netfang).

en: Event
is: Viðburður

[ctx: Example of a phone number]
en: 1-202-555-1212
is: +354 555-12345

en: Example:
is: Dæmi:

[ctx: Example: The user is looking at a page, not a post.]
en: Page
is: Síða

en: F jS, Y
is: l, j. F, Y

en: Featured
is: Á forsíðu

en: Featured Content
is: Valið efni

en: Featured Images
is: Einkennandi myndir

en: Feedback
is: Endurgjöf

en: First option
is: Fyrsti valkostur

en: Food Menus
is: Matseðlar

en: For more information:
is: Fyrir frekari upplýsingar:

en: From
is: Frá

en: Front page
is: Forsíða

en: Full post
is: Heil færsla

en: Gallery
is: Myndasafn

en: Gravatar Hovercards
is: Gravatar spjöld

en: Gravatar Profile
is: Gravatar prófíll

en: Green
is: Grænn

en: Grid
is: Hnit

[ctx: Header. Noun: Manage is a module of Jetpack.]
en: Manage
is: Umsjón

[ctx: Header. Noun: Monitor is a module of Jetpack.]
en: Monitor
is: Vöktun

[ctx: Header. Noun: Protect is a module of Jetpack.]
en: Protect
is: Vörn

[ctx: Header. Noun: Publicize is a module of Jetpack]
en: Publicize
is: Birta

[ctx: Header. Noun: Related posts is a module of Jetpack.]
en: Related Posts
is: Tengdar færslur

en: Height in pixels
is: Hæð í dílum

en: Height in pixels:
is: Hæð í dílum:

en: Hi,
    
    You've been invited to join '%1$s' at
    %2$s with the role of %3$s.
    
    Please click the following link to confirm the invite:
    %4$s
is: Hæ,
    
    Þér hefur verið boðið að tengjast '%1$s' hjá
    %2$s með aðgang sem %3$s.
    
    Vinsamlegast ýttu á eftirfarandi tengil til þess að staðfesta boðið:
    %4$s

en: Hide
is: Hylja

en: Home
is: Heim

en: Hour
is: Klukkustund

en: I Need Support
is: Ég þarfnast aðstoðar

en: IP Address:
is: IP tala:

en: Icon
is: Táknmynd

en: Icon + text
is: táknmynd + texti

en: Icon URL
is: Vefslóð táknmyndar

en: Icon only
is: Aðeins táknmynd

en: Ignore all
is: Hunsa allt

en: Image
is: Mynd

en: Image Alignment:
is: Jöfnun myndar:

en: Image Color:
is: Litur myndar:

en: Image Link
is: Tengill myndar

en: Image Settings:
is: Stillingar myndar:

en: Image Size:
is: Stærð myndar:

en: Image URL:
is: Vefslóð myndar:

en: Image title:
is: Titill myndar:

en: Images:
is: Myndir:

en: In "Mobile"
is: Í "Farsíma"

en: In Your Pocket
is: Í vasanum þínum

en: Inactive
is: Óvirkur

en: Invalid image URL
is: Ógild vefslóð myndar

en: Invalid or expired nonce.
is: Ógildur eða útrunninn öryggiskóði.

en: Items on your restaurant's menu
is: Réttir á matseðli veitingastaðarins þíns

en: Jargon
is: Fagmál

en: Jetpack by WordPress.com
is: Jetpack frá WordPress.com

en: Jump to:
is: Hoppa í:

en: Label
is: Fyrirsögn

[ctx: Label for HTML form "Email" field in contact form builder]
en: Email
is: Tölvupóstur

[ctx: Label for HTML form "Name" field in contact form builder]
en: Name
is: Nafn

[ctx: Label for HTML form "URL/Website" field in contact form builder]
en: Website
is: Vefur

[ctx: Label for an option to be included in a user-created dropdown in contact form builder]
en: Option
is: Valkostur

[ctx: Label for the set of options to be included in a user-created dropdown in contact form builder]
en: Options
is: Valmöguleikar

[ctx: Label to drag HTML form fields around to change their order in contact form builder]
en: move
is: færa

en: Labels
is: Merkimiðar

en: Landscape
is: Landslag

en: Language
is: Tungumál

en: Large
is: Stór

en: Last Modified
is: Síðast breytt

en: Launch Reader
is: Opna lesara

en: Layout
is: Framsetning

en: Learn More
is: Lesa meira

en: Learn more
is: Lesa meira

en: Leave a Reply
is: Skildu eftir svar

en: Leave a Reply to %s
is: Skildu eftir svar við %s

en: Leave a reply
is: Skilja eftir athugasemd

en: Left
is: Vinstri

en: Let us know your name.
is: Segðu okkur hvað þú heitir.

en: Light
is: Ljóst

en: Like
is: Líka við

en: Like this:
is: Líkar við:

en: Likes
is: Líkar við

en: Likes and Shares
is: Líkar við og deilingar

en: Link To:
is: Tengill á:

[ctx: Link to edit an HTML form field in contact form builder]
en: edit
is: Breyta

en: List
is: Listi

en: Live Preview
is: Lifandi forsýn

en: Loading &hellip;
is: Hleð &hellip;

en: Loading Comments...
is: Hleð athugasemdir...

en: Loading video...
is: Hleð myndband...

en: Loading&hellip;
is: Hleð&hellip;

en: Loading...
is: Hleð...

en: Loading…
is: Hleð...

en: Location
is: Staðsetning

en: Location of the Ogg video file.
is: Staðsetning Ogg myndbandsskrár.

en: Logged In
is: Innskráður

en: Logged Out
is: Útskráður

en: Logo
is: Merki

en: Main Sidebar
is: Aðal hliðarslá

en: Manage Plugins
is: Umsjón með viðbótum

en: Manage with Live Preview
is: Sýsla með forskoðun

en: Mark as Spam
is: Merkja sem Spam

en: Maximum: %s
is: Hámark: %s

en: Media
is: Skrár

en: Media File
is: Skrá

en: Medium
is: Miðlungi gott

en: Menu
is: Valmynd

en: Menu Item
is: Valmyndarhluti

en: Menu Items
is: Réttir á matseðli

en: Menu item saved.
is: Réttur á matseðli vistaður.

en: Menu item updated.
is: Réttur á matseðli uppfærður.

en: Menu item updated. <a href="%s">View item</a>
is: Réttur á matseðli uppfærður. <a href="%s">Skoða rétt</a>

en: Menus
is: Valmyndir

en: Message
is: Efni

en: Message Sent
is: Skilaboð send

en: Messages
is: Skilaboð

en: Metadata
is: Lýsigögn

en: Minimum: %s
is: Lágmark: %s

en: Minutes
is: Mínútur

en: Missed schedule
is: Tímastilling úr skorðum

en: Mobile Apps
is: Smáforrit

en: Mobile-compatible:
is: Smátækja-vænt:

en: Mode:
is: Hamur:

[ctx: Module Name]
en: Ads
is: Auglýsingar

[ctx: Module Name]
en: Beautiful Math
is: Falleg stærðfræði

[ctx: Module Name]
en: Carousel
is: Hringekja

[ctx: Module Name]
en: Comments
is: Skilaboð

[ctx: Module Name]
en: Contact Form
is: Hafa samband form

[ctx: Module Name]
en: Custom CSS
is: Sérsniðið CSS

[ctx: Module Name]
en: Data Backups
is: Gagnaafritun

[ctx: Module Name]
en: Enhanced Distribution
is: Aukin dreifing

[ctx: Module Name]
en: Extra Sidebar Widgets
is: Viðbótar síðuhlutir

[ctx: Module Name]
en: Gravatar Hovercards
is: Gravatar spjöld

[ctx: Module Name]
en: Infinite Scroll
is: Endalaust skrun

[ctx: Module Name]
en: Likes
is: Líkar við

[ctx: Module Name]
en: Manage
is: Stjórnun

[ctx: Module Name]
en: Mobile Theme
is: Smátækja þema

[ctx: Module Name]
en: Monitor
is: Vöktun

[ctx: Module Name]
en: Notifications
is: Tilkynningar

[ctx: Module Name]
en: Protect
is: Vörn

[ctx: Module Name]
en: Publicize
is: Birta

[ctx: Module Name]
en: Sharing
is: Deiling

[ctx: Module Name]
en: Shortcode Embeds
is: Stuttkóðar fyrir innfellur

[ctx: Module Name]
en: Single Sign On
is: Miðlæg innskráning

[ctx: Module Name]
en: Site Stats
is: Tölfræðir

[ctx: Module Name]
en: Sitemaps
is: Vefkort

[ctx: Module Name]
en: Spelling and Grammar
is: Stafsetning og málfræði

[ctx: Module Name]
en: Subscriptions
is: Áskriftir

[ctx: Module Name]
en: Tiled Galleries
is: Flísalögð myndasöfn

[ctx: Module Name]
en: WP.me Shortlinks
is: WP.me stutthlekkir

[ctx: Module Name]
en: Widget Visibility
is: Sýnileiki aukahluta

[ctx: Module Tag]
en: Appearance
is: Útlit

[ctx: Module Tag]
en: Centralized Management
is: Miðlæg stjórnun

[ctx: Module Tag]
en: Developers
is: Hönnuðir

[ctx: Module Tag]
en: Mobile
is: Farsími

[ctx: Module Tag]
en: Other
is: Annað

[ctx: Module Tag]
en: Photos and Videos
is: Myndir og myndbönd

[ctx: Module Tag]
en: Recommended
is: Mælt með

[ctx: Module Tag]
en: Site Stats
is: Tölfræðir

[ctx: Module Tag]
en: Social
is: Samskipti

[ctx: Module Tag]
en: Traffic
is: Umferð

[ctx: Module Tag]
en: Writing
is: Ritun

en: Month
is: Mánuður

en: Monthly Archives: %s
is: Mánaðarskipt greinasafn fyrir: %s

en: Monthly archives
is: Mánaðarlegt færslusafn

en: Months
is: Mánuðir

en: More
is: Meira

en: More Info
is: Frekari upplýsingar

en: More information
is: Frekari upplýsingar

en: My Community
is: Samfélagið mitt

en: My Tweets
is: Tístin mín

en: Name
is: Nafn

[ctx: Navigation item.]
en: Apps
is: Smáforrit

[ctx: Navigation item.]
en: At A Glance
is: Fljótt á litið

[ctx: Navigation item.]
en: At a Glance
is: Fljótt á litið

[ctx: Navigation item.]
en: Plans
is: Áskriftarleiðir

[ctx: Navigation item.]
en: Security
is: Öryggi

[ctx: Navigation item.]
en: Writing
is: Ritun

[ctx: Navigation item. Noun. Links to a debugger tool for Jetpack.]
en: Debug
is: Aflúsa

en: Needs updating.  | Need updating.
is[0]: Þarfnast uppfærslu.
is[1]: Þarfnast uppfærslu.

en: Network Settings
is: Net-stillingar

en: New Menu Item
is: Nýr réttur á matseðil

en: New Menu Sections Name
is: Nafn nýs svæðis á matseðli

en: New Row
is: Ný röð

en: Newer Comments &rarr;
is: Nýrri athugasemdir &rarr;

en: Newest
is: Nýjast

en: Next &raquo;
is: Næsta &raquo;

en: Next &raquo;
is: Næsta &raquo;

en: No
is: Nei

en: No Avatars
is: Engir genglar

en: No Footer
is: Enginn fótur

en: No Header
is: Enginn haus

en: No Menu Items found
is: Engir réttir á matseðli fundust

en: No Menu Items found in Trash
is: Engir réttir á matseðli fundust í ruslinu

en: No feedback found
is: Engin endurgjöf fannst

en: No plugins found.
is: Engar viðbætur fundust.

en: No suggestions
is: Engar tillögur

en: No tags found.
is: Engin efnisorð fundust.

en: No themes found.
is: Engar þemu fundin.

en: None
is: Ekkert

en: Not Connected
is: Ekki tengd(ur)

en: Not connected
is: Ekki tengd(ur)

en: Nothing Found
is: Ekkert fannst

en: Nothing is in the queue: %s
is: Ekkert er í biðröðinni: %s

en: Notifications
is: Tilkynningar

[ctx: Noun]
en: Format:
is: Snið:

[ctx: Noun]
en: User
is: Notandi

[ctx: Noun, as in: "The author of this post is..."]
en: Author
is: Höfundur

[ctx: Noun, as in: "The user role of that can access this widget is..."]
en: Role
is: Hlutverk

[ctx: Noun, as in: "This page is a date archive."]
en: Date
is: Dags.

[ctx: Noun, as in: "This post has one tag."]
en: Tag
is: Efnisorð

[ctx: Noun, as in: "This post has one taxonomy."]
en: Taxonomy
is: Flokkun

[ctx: Noun. Displayed to screen readers.]
en: Settings
is: Stillingar

en: Older %s
is: Eldri %s

en: Older posts
is: Eldri færslur

en: On for all posts
is: Virkt fyrir allar færslur

[ctx: Open Sans font: add new subset (greek, cyrillic, vietnamese)]
en: no-subset
is: enginn undirflokkur

[ctx: Open Sans font: on or off]
en: on
is: virkt

en: Open link in a new window/tab
is: Opna hlekk í nýjum glugga/flipa

en: Option
is: Valkostur

en: Options
is: Valmöguleikar

en: Or
is: Eða

en: Orange
is: Appelsínugulur

en: Order
is: Pöntun

en: Page %s
is: Síða %s

en: Pages:
is: Síður:

en: Path
is: Slóð

en: Performance
is: Afköst

en: Permalink to %s
is: Beinn tengill á %s

en: Phone:
is: Sími:

en: Pink
is: Bleikur

en: Please provide a valid email address.
is: Vinsamlegast sláðu inn gilt netfang.

en: Plugins
is: Viðbætur

en: Popular
is: Vinsælir

en: Portfolio
is: Verkefnaskrá

en: Portrait
is: Andlitsmynd

en: Post Comment
is: Senda inn athugasemd

en: Post by %s.
is: Færsla eftir %s.

en: Post by Email
is: Færsla úr tölvupósti

en: Post converted. | %s posts converted
is[0]: Færsla umbreytt.
is[1]: %s færslur umbreyttar

en: Post navigation
is: Leiðarkerfi færslu

en: Post not found
is: Færsla fannst ekki

en: Post type:
is: Tegund færslu:

en: Posted by
is: Birt af

en: Posted by %s
is: %s skrifaði

en: Posted in %s
is: Skrifað í %s

en: Posts
is: Færslur

en: Posts & Comments
is: Færslur og athugasemdir

[ctx: Posts about Category on Blog Title]
en: Posts about %1$s on %2$s
is: Færslur um %1$s á %2$s

[ctx: Posts about Category written by John and Bob]
en: Posts about %1$s written by %2$l
is: Færslur um %1$s ritaðar af %2$l

[ctx: Posts by Author Name | Blog Title on WordPress]
en: Posts by %1$s | %2$s
is: Færslur eftir %1$s | %2$s

[ctx: Posts from May 2012 on Blog Title]
en: Posts from %1$s on %2$s
is: Færslur frá %1$s á %2$s

en: Posts page
is: Færslusíða

en: Press This
is: Birta þetta

en: Preview
is: Sýnishorn

en: Preview:
is: Forskoðun:

en: Preview: changes must be saved or they will be lost
is: Forskoða: breytingar verður að vista ella munu þær tapast

en: Price
is: Verð

en: Primary Menu
is: Aðalvalmynd

en: Print
is: Prenta

en: Processing...
is: Í vinnslu...

en: Profile
is: Notendur

en: Project
is: Verkefni

en: Project Tag
is: Merki verkefnis

en: Project Type
is: Tegund verkefnis

en: Project Types
is: Tegundir verkefna

en: Project saved.
is: Verkefni vistað.

en: Project tag list
is: Listi merkja verkefnis

en: Project updated.
is: Verkefni uppfært.

en: Projects
is: Verkefni

en: Projects list
is: Listi verkefna

en: Proudly powered by %s
is: Drifið áfram af %s

en: Proudly powered by WordPress
is: Knúið af WordPress með stolti

en: Publicize
is: Birta

en: Publish
is: Birta

en: Published
is: Birt

en: Published by %s
is: Birt af %s

en: Purple
is: Fjólublár

en: Radio
is: Útvarp

[ctx: Read all of the posts by Author Name on Blog Title]
en: Read all of the posts by %1$s on %2$s
is: Lesa allar færslurnar frá %1$s á %2$s

en: Recent Posts
is: Nýlegar færslur

en: Red
is: Rauður

en: Regenerate address
is: Endurgera netfang

en: Related
is: Tengt efni

en: Related Posts
is: Tengdar greinar

en: Related posts
is: Tengdar færslur

en: Replacement
is: Útskipting

en: Reply
is: Svara þessu

en: Restore
is: Endurheimta

en: Restore this item from the Trash
is: Endurheimta úr ruslinu

en: Results:
is: Niðurstöður:

en: Right
is: Hægri

en: SEO Tools
is: Tól til leitarvélabestunar

en: Save
is: Vista

en: Save Changes
is: Vista stillingar

en: Save New Order
is: Vista nýja pöntun

en: Save Settings
is: Vista stillingar

en: Save Stylesheet
is: Vista stílsnið

en: Save configuration
is: Vista stillingar

en: Save this field
is: Vista þennan reit

en: Saving…
is: Vista...

en: Scheduled
is: Tímaáætlað

en: Search
is: Leita

en: Search Comments
is: Leita í athugasemdum

en: Search Everything
is: Leita í öllu

en: Search Feedback
is: Leita í endurgjöf

en: Search Media
is: Leita í skrám

en: Search Menu Items
is: Leita að valmyndaratriði

en: Search Plugins
is: Leita í viðbótum

en: Search Results for: %s
is: Leitarniðurstöður fyrir: %s

en: Search results
is: Leitarniðurstöður

en: Search your content.
is: Leita að þínu efni.

en: Security
is: Öryggi

en: Semantic Personal Publishing Platform
is: Semantískt og persónuleg útgáfu umhverfi

en: Separate tags with commas
is: Aðskildu fleiri en eitt efnisorð með kommum

en: Settings
is: Stillingar

en: Share
is: Deila

en: Share this:
is: Deila:

en: Shared
is: Samnýtt

en: Sharing
is: Deiling

en: Sharing Buttons
is: Deilihnappar

[ctx: Shorthand for Privacy Policy.]
en: Privacy
is: Friðhelgi

[ctx: Shorthand for Terms of Service.]
en: Terms
is: Skilmálar

en: Show
is: Sýna

en: Show Featured Image:
is: Birta einkennismynd:

en: Show a headline
is: Birta fyrirsögn

en: Show all
is: Sýna allt

en: Show context
is: Birta efni

en: Show date
is: Birta dagsetningu

en: Show likes.
is: Birta líkar við

en: Show sharing buttons.
is: Birta deilihnappa

en: Show thumbnails
is: Birta þumlu

en: Show:
is: Sýna:

[ctx: Shown between widget visibility conditions.]
en: or
is: eða

en: Shows %s post on each load. | Shows %s posts on each load.
is[0]: Birta %s færslu í hvert sinn.
is[1]: Birta %s færslur í hvert sinn.

en: Silver
is: Silfur

en: Single Sign On
is: Miðlæg innskráning

en: Site Logo
is: Lógó vefs

en: Site Name
is: Heiti vefsvæðis

en: Site Stats
is: Tölfræðir

[ctx: Site Title on WordPress]
en: %1$s on %2$s
is: %1$s á %2$s

en: Sites
is: Þínir vefir

en: Skip this step
is: Sleppa þessu skrefi

en: Skip to primary content
is: Hoppa í meginmál

en: Slideshow
is: Skyggnusýning

en: Small
is: Smáar

en: Snow
is: Snjór

en: Social
is: Samskipti

en: Social Menu
is: Valmynd samfélagsmiðla

en: Sorry, you cannot view this resource.
is: Því miður, þú getur ekki skoðað þessa auðlind.

en: Sort by:
is: Raða eftir:

en: Spam
is: Ruslpóstur

en: Spam <span class="count">(%s)</span> | Spam <span class="count">(%s)</span>
is[0]: Ruslpóstur <spam class="count">(%s)</span>
is[1]: Ruslpóstar <spam class="count">(%s)</span>

en: Spelling
is: Stafsetning

en: Stats
is: Tölfræði

en: Status updated
is: Staða uppfærð

en: Style:
is: Stíll:

en: Stylesheet saved.
is: Sniðmát vistað.

en: Subject
is: Efni

en: Submit
is: Áfram

en: Submit &#187;
is: Senda &#187;

en: Subscribe
is: Gerast áskrifandi

en: Subscriber
is: Áskrifandi

en: Success!
is: Það tókst!

en: Summary
is: Útdrátt

en: Support
is: Aðstoð

en: Switch
is: Skipta

en: Tag name
is: Nafn merkis

en: Tags
is: Merki

en: Terms of Service
is: Notendaskilmálar

en: Testimonials
is: Reynslusögur

en: Text
is: Texti

en: Text only
is: Bara texti

en: The WordPress for Android App Gets a Big Facelift
is: WordPress forritið fyrir Android fær stóra andlitslyftingu

en: Theme
is: Þema

en: Themes
is: Þemu

en: There is no excerpt because this is a protected post.
is: Það er enginn útdráttur því að færslan er læst.

[ctx: This HTML form field is marked as required by the user in contact form builder]
en: (required)
is: (nauðsynlegt)

en: This gallery contains <a %1$s>%2$s photo</a>. | This gallery contains <a %1$s>%2$s photos</a>.
is[0]: Þetta myndasafn inniheldur <a %1$s>%2$s mynd</a>.
is[1]: Þetta myndasafn inniheldur <a %1$s>%2$s myndir</a>.

en: This post is password protected. Enter the password to view any comments.
is: Þessi færsla er læst með lykilorði. Sláðu inn lykilorð til að sjá athugasemdir.

en: This theme does not exist
is: Þetta þema er ekki til

en: Thumbnail
is: Smámynd

en: Tiled Galleries
is: Flísalögð myndasöfn

en: Tiled Mosaic
is: Mosaíkflísar

en: Tiles
is: Flísar

en: Time
is: Tími

en: Time:
is: Tími:

en: Title
is: Titill

en: Title:
is: Fyrirsögn:

[ctx: Toolbar button to get help with custom CSS]
en: Help
is: Hjálp

[ctx: Toolbar button to see full CSS revision history]
en: See full history
is: Sjá heildarsögu

en: Top Posts
is: Vinsælustu færslurnar

en: Translate
is: Þýða

en: Transparent
is: Gegnsætt

en: Trash
is: Rusl

en: Try Again
is: Reyna aftur

en: Try again
is: Reyndu aftur.

en: Type
is: Tegund

en: Types
is: Gerðir

en: URL
is: Vefslóð

en: Uncategorized
is: Óflokkað

en: Unpublished
is: Óbirt

en: Upcoming Events
is: Væntanlegir atburðir

en: Update Menu Section
is: Uppfæra svæði matseðils

en: Upgrade
is: Uppfærsla

en: Upgrade Focus: VideoPress For Weddings
is: Uppfræsla: VideoPress fyrir brúðkaup

en: Uploading...
is: Hala upp…

[ctx: Used as the default option in a dropdown list]
en: -- Select --
is: -- Veldu --

[ctx: Used in the "%s if:" translation for the widget visibility dropdown]
en: Hide
is: Hylja

[ctx: Used in the "%s if:" translation for the widget visibility dropdown]
en: Show
is: Sýna

en: User has been successfully disconnected.
is: Notandi hefur verið aftengdur.

en: Username
is: Notandanafn

en: Value
is: Gildi

en: Video ID
is: Auðkenni myndmerkis

en: VideoPress Information
is: VideoPress upplýsingar

en: View All
is: Skoða allt

en: View Menu Item
is: Skoða rétt á matseðli

en: View Menu Section
is: Skoða svæði matseðils

en: View all posts by %s
is: Skoða allar færslur eftir %s

en: View complete profile
is: Skoða allan prófíl

en: View your earnings
is: Skoðaðu tekjurnar þínar

en: Views
is: Flettingar

en: Visibility
is: Sýnileiki

en: Website
is: Vefur

en: Weeks
is: Vikur

en: When
is: Hvenær

en: White
is: Hvítur

en: Widget ID
is: Auðkenni síðuhlutar

en: Widget ID:
is: Auðkenni síðuhlutar:

[ctx: Widget Visibility: {Rule Major [Page]} is {Rule Minor [Search results]}]
en: is
is: er

en: Width
is: Breidd

en: Width in pixels:
is: Breidd í dílum:

en: WordPress Apps
is: WordPress forrit

en: WordPress.com Reblog Button
is: WordPress.com endurbirtingarhnappur

en: WordPress.com Username
is: WordPress.com notandanafn

en: Write a Comment...
is: Skrifa athugasemd...

en: Write on WordPress.com
is: Skrifa á WordPress.com

en: Year
is: Ár

en: Yearly Archives: %s
is: Árskipt greinasafn fyrir: %s

en: Yes
is: Já

en: You are not allowed to manage this item.
is: Þér er ekki heimilt að breyta þessum hlut.

en: You are not allowed to move this item out of the Trash.
is: Þú hefur ekki heimild til að flytja þennan hlut úr ruslinu.

en: You are not allowed to move this item to the Trash.
is: Þú mátt ekki færa þetta í Ruslið.

en: You do not have sufficient permissions to access this page.
is: Þú hefur ekki tilskilin leyfi til að fara á þessa síðu.

en: You must <a href="%s">log in</a> to post a comment.
is: Þú verður að <a href="%s">skrá þig inn</a> til þess að birta athugasemd.

en: Your Name
is: Nafnið þitt

en: Your comment is awaiting moderation.
is: Athugasemd þín bíður samþykkis.

en: [%s] Joining confirmation
is: [%s] Þáttökustaðfesting

en: a post or page is first published
is: færsla eða síða er fyrst birt

en: a post or page is updated
is: færsla eða síða er uppfærð

[ctx: a variable command that a user can write, provided in the printed instructions]
en: option
is: valmöguleiki

en: and
is: og

[ctx: as sharing source]
en: Email
is: Tölvupóstur

en: cancel
is: Hætta við

en: day
is: dagur

en: days
is: dagar

en: edit
is: Breyta

en: go back
is: til baka

en: hour
is: klukkustund

en: hours
is: klukkustundir

[ctx: in {category/tag name}]
en: In "%s"
is: Í "%s"

en: minute
is: mínúta

en: minutes
is: mínútum

en: month
is: mánuði

en: months
is: mánuðir

[ctx: my list of books to read]
en: To Read
is: Til að lesa

[ctx: next-saturday]
en: Image navigation
is: Leiðarstýring mynda

[ctx: noun]
en: Comment
is: Athugasemd

[ctx: past participle: books I have read]
en: Read
is: Lesið

en: pixels
is: dílar

[ctx: placeholder: dropdown menu to select widget visibility; hide if or show if]
en: %s if:
is: %s ef:

[ctx: recipe]
en: Difficulty
is: Erfiðleikastig

[ctx: recipe]
en: Directions
is: Leiðbeiningar

[ctx: recipe]
en: Ingredients
is: Hráefni

[ctx: recipe]
en: Print
is: Prenta

[ctx: recipe]
en: Servings
is: Skammtar

[ctx: recipe]
en: Time
is: Spilað þann

en: search everything
is: Leita í öllu

en: second
is: sekúnda

en: seconds
is: sekúndur

[ctx: share to]
en: Email
is: Tölvupóstur

[ctx: share to]
en: Press This
is: Birta þetta

[ctx: share to]
en: Print
is: Prenta

[ctx: the value that they want to update the option to]
en: value
is: gildi

[ctx: verb]
en: Copy
is: Afrita

[ctx: watch a video title]
en: Watch: %s
is: Horfa á: %s

en: week
is: vika

[ctx: word count: words or characters?]
en: words
is: orð

en: year
is: ár

en: years
is: árum

[ctx: {$date_format} \a\t {$time_format}]
en: %1$s \a\t %2$s
is: %1$s \k\l %2$s

en: {{a}}View backup details{{/a}}.
is: {{a}}Skoða ítarupplýsingar öryggisafrits{{/a}}.

en: {{a}}View details at VaultPress.com{{/a}}
is: {{a}}Skoða nánar á VaultPress.com{{/a}}
