Plugins - Jetpack by WordPress.com - Development (trunk) - en to cy_GB translation catalogue (734 entries)

[ctx: %1$s = "Click here" in an HTML link]
en: Sure thing. %1$s to add a new text box, textarea, radio, checkbox, or dropdown field.
cy_GB: Amdani. %1$s i ychwanegu blwch testun, textarea, radio, blwch ticio, neu gwymplen.

[ctx: %1$s = "Feedback" in an HTML link]
en: Yep, you can read your feedback at any time by clicking the "%1$s" link in the admin menu.
cy_GB: Gallwch, gallwch ddarllen eich adborth unrhyw bryd drwy glicio ar y ddolen "%1$s" yn y ddewislen weinyddol.

[ctx: %1$s = blog name]
en: %1$s Sidebar
cy_GB: Bar ochr %1$s

en: %1$s at %2$s
cy_GB: %1$s yn %2$s

en: %1$s on %2$s
cy_GB: %1$s ar %2$s

en: %s (Required)
cy_GB: %s (Angenrheidiol)

en: %s ago
cy_GB: %s yn ôl

en: %s is required
cy_GB: Mae %s yn ofynnol

en: %s must be a positive integer.
cy_GB: Rhaid i %s fod yn gyfanrif positif.

en: %s must be true, false, 0 or 1.
cy_GB: Rhaid i %s fod yn wir, yn gau, yn 0 neu yn 1.

en: %s requires a valid email address
cy_GB: Mae angen cyfeiriad e-bost dilys ar %s

en: &laquo; Previous
cy_GB: &laquo; Blaenorol

en: &mdash; Select &mdash;
cy_GB: &mdash; Dewis &mdash;

en: (no title)
cy_GB: (dim teitl)

en: (required)
cy_GB: (gofynnol)

en: A WordPress.com account is required to access this site. Click the button below to sign in or create a free WordPress.com account.
cy_GB: Mae angen cyfrif WordPress.com arnoch i gael mynediad i'r safle hwn. Cliciwch y botwm isod i fewngofnodi neu i greu cyfrif WordPress.com.

en: A few catchy words to motivate your readers to comment
cy_GB: Ychydig o eiriau bachog i annog eich darllenwyr i adael sylw

en: Activate
cy_GB: Gweithredu

en: Activate Jetpack Manage
cy_GB: Galluogi Jetpack Manage

en: Add
cy_GB: Ychwanegu

en: Add Contact Form
cy_GB: Ychwanegu Ffurflen Gysylltu

en: Add Menu Item
cy_GB: Ychwanegu Eitem Dewislen

en: Add New
cy_GB: Ychwanegu

en: Add New Project
cy_GB: Ychwanegu Prosiect Newydd

en: Add New Project Tag
cy_GB: Ychwanegu Tag Prosiect Newydd

en: Add New Project Type
cy_GB: Ychwanegu Categori Newydd

en: Add New Testimonial
cy_GB: Ychwanegu Tysteb Newydd

en: Add Phrase to be ignored
cy_GB: Ychwanegu Ymadrodd i'w hanwybyddu

en: Add or remove tags
cy_GB: Ychwanegu neu dynnu tagiau

en: Address:
cy_GB: Cyfeiriad:

en: Adjust your Comments form with a clever greeting and color-scheme.
cy_GB: Gallwch addasu eich ffurflen Sylwadau gyda thestun cyfarch clyfar a chynllun lliw newydd.

en: Album
cy_GB: Albwm

en: All
cy_GB: Y Cyfan

en: All Project Tags
cy_GB: Pob Tag Prosiect

en: All Project Types
cy_GB: Pob Categori

en: All Projects
cy_GB: Pob Prosiect

en: All Testimonials
cy_GB: Pob Tysteb

en: All pages
cy_GB: Tudalennau

en: All posts
cy_GB: Pob cofnod

en: Alphabetical
cy_GB: Trefn y wyddor

en: An error has been encountered.
cy_GB: Digwyddodd gwall.

en: An error occurred. Please try again later.
cy_GB: Digwyddodd gwall. Rhowch gynnig arall arni yn nes ymlaen.

en: Aperture
cy_GB: Agorfa

en: Apologies, but no results were found for the requested archive. Perhaps searching will help find a related post.
cy_GB: Ymddiheuriadau, ond doedd dim canlyniadau ar gael ar gyfer yr archif yma. Efallai y byddai chwilio yn helpu i ddod o hyd i gofnod cysylltiedig.

en: Are you sure you want to exit the form editor without saving?  Any changes you have made will be lost.
cy_GB: Ydych chi'n siŵr eich bod am adael y golygydd ffurflenni heb gadw'r newidiadau? Bydd unrhyw newidiadau rydych chi wedi'u gwneud yn cael eu colli.

en: Attachment Page
cy_GB: Tudalen Atodi

en: Automatically proofread content when:
cy_GB: Prawfddarllen cynnwys yn awtomatig:

en: Background color
cy_GB: Lliw'r cefndir

en: Be sure to click "Update Profile" at the bottom of the screen to save your changes.
cy_GB: Gwna'n siŵr dy fod ti'n clicio ar "Diweddaru Proffil" ar waelod y sgrin i gadw dy newidiadau.

en: Bias Language
cy_GB: Iaith Ragfarnllyd

en: Bing Webmaster Center
cy_GB: Canolfan Gwefeistr Bing

en: Black
cy_GB: Du

en: Blog Archives
cy_GB: Archif Blog

en: Blog ID.
cy_GB: ID blog.

en: Blue
cy_GB: Glas

en: Button Style
cy_GB: Arddull y Botwm

en: Cancel
cy_GB: Diddymu

en: Cancel reply
cy_GB: Diddymu ymateb

en: Category
cy_GB: Categori

en: Center
cy_GB: Canol

en: Change logo
cy_GB: Newid logo

en: Check for Spam
cy_GB: Chwilio am Sbam

en: Check to load posts as you scroll. Uncheck to show clickable button to load posts
cy_GB: Dewiswch hwn i lwytho cofnodion wrth i chi sgrolio. Dad-ddewiswch i ddangos botwm i lwytho cofnodion.

en: Checking
cy_GB: Gwirio

en: Choose from the most used tags
cy_GB: Dewis o blith y tagiau mwyaf poblogaidd

en: Choose logo
cy_GB: Dewis logo

en: Circles
cy_GB: Cylchoedd

en: Clich&eacute;s
cy_GB:  Iaith Ystyrdebol

en: Click to Press This!
cy_GB: Clicio i Flogio Hwn!

en: Click to email this to a friend
cy_GB: Clicio i'w e-bostio at ffrind

en: Click to print
cy_GB: Clicio i argraffu

en: Click to share on Reddit
cy_GB: Clicio i'w rannu ar Reddit

en: Click to share on Telegram
cy_GB: Cliciwch i rannu yn Telegram

en: Click to share on Twitter
cy_GB: Clicio i'w rannu ar Twitter

en: Click to share on WhatsApp
cy_GB: Cliciwch i rannu yn WhatsApp

en: Click to view slideshow.
cy_GB: Clicio i wylio'r sioe sleidiau.

en: Close
cy_GB: Cau

en: Color Scheme
cy_GB: Cynllun Lliw

en: Comment
cy_GB: Sylw

en: Commenting as %s
cy_GB: Yn gwneud sylw fel %s

en: Comments
cy_GB: Sylwadau

en: Comments on this post are closed.
cy_GB: Mae gadael sylw ar y cofnod hwn bellach wedi cau.

en: Complex Phrases
cy_GB: Ymadroddion Cymhleth

en: Configure
cy_GB: Ffurfweddu

en: Connect
cy_GB: Cysylltu

en: Connect to
cy_GB: Cysylltu â

en: Connected
cy_GB: Wedi cysylltu

en: Contact Form
cy_GB: Ffurflen Gyswllt

en: Contact Form URL:
cy_GB: URL Ffurflen Gyswllt:

en: Continue reading <span class="meta-nav">&rarr;</span>
cy_GB: Parhau i ddarllen <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: Create Post by Email address
cy_GB: Creu Cofnod gyda chyfeiriad E-bost

en: Custom
cy_GB: Cyfaddasu

en: Custom CSS
cy_GB: CSS Cyfaddas

en: Custom field deleted.
cy_GB: Wedi dileu'r maes cyfaddasu.

en: Custom field updated.
cy_GB: Diweddaru'r maes cyfaddasu.

en: Custom sharing services added by user.
cy_GB: Ychwanegwyd gwasanaethau rhannu cyfaddas gan y defnyddiwr.

en: Customer Name
cy_GB: Enw'r Cwsmer

en: Customer Testimonials
cy_GB: Tystebau cwsmeriaid

en: Customize
cy_GB: Cyfaddasu

en: Customize Testimonials Archive
cy_GB: Addasu Archif y Tystebau

en: Dark
cy_GB: Tywyll

en: Date
cy_GB: Dyddiad

en: Deactivate
cy_GB: Dadweithredu

en: Debug
cy_GB: Dadfygio

en: Default
cy_GB: Rhagosodedig

[ctx: Default label for new HTML form field in contact form builder]
en: New Field
cy_GB: Maes Newydd

[ctx: Default label for the first option to be included in a user-created dropdown in contact form builder]
en: First option
cy_GB: Dewis cyntaf

en: Delete
cy_GB: Dileu

en: Delete Permanently
cy_GB: Dileu'n Barhaol

en: Delete Post by Email address
cy_GB: Dileu Cofnod gyda chyfeiriad E-bost

en: Delete custom sharing service.
cy_GB: Dileu'r gwasanaeth rhannu cyfaddas.

en: Delete this item permanently
cy_GB: Dileu'r eitem hon yn barhaol

en: Description
cy_GB: Disgrifiad

en: Diacritical Marks
cy_GB: Marciau Diacritig

en: Disabled
cy_GB: Analluogwyd

en: Disconnect
cy_GB: Datgysylltu

en: Dismiss this notice
cy_GB: Anwybyddu'r hysbysiad yma

en: Dismiss this notice.
cy_GB: Cau'r rhybudd.

en: Display Header Text
cy_GB: Dangos Testun Pennyn

en: Display all your gallery pictures in a cool mosaic.
cy_GB: Dangos holl luniau eich oriel mewn brithwaith hardd.

en: Display images in full-size carousel slideshow.
cy_GB: Dangos delweddau mewn sioe sleidiau carwsél maint llawn.

en: Do not track.
cy_GB: Peidio â thracio.

en: Double Negatives
cy_GB: Negyddu Dwbl

en: Download
cy_GB: Llwytho i lawr

en: Drag up or down
    to re-arrange
cy_GB: Llusgwch i fyny neu i lawr
    i aildrefnu

en: Drop down
cy_GB: Cwymplen

en: Edit
cy_GB: Golygu

en: Edit CSS
cy_GB: Golygu CSS

en: Edit Menu Item
cy_GB: Golygu Eitem Dewislen

en: Edit Project
cy_GB: Golygu'r Prosiect

en: Edit Project Tag
cy_GB: Golygu Tag Prosiect

en: Edit Project Type
cy_GB: Golygu Categori

en: Edit Selection...
cy_GB: Golygu'r Dewis...

en: Edit Testimonial
cy_GB: Golygu Tysteb

en: Edit Your Profile
cy_GB: Golygu eich Proffil

en: Email
cy_GB: E-bost

en: Email Address
cy_GB: Cyfeiriad E-bost

en: Email me whenever
cy_GB: E-bostio fi pryd bynnag fydd

en: Email notifications
cy_GB: Hysbysiadau e-bost

en: Empty Spam
cy_GB: Gwagio'r Sbam

en: Enable Portfolio Projects for this site.
cy_GB: Galluogi Prosiectau Portffolio ar gyfer y wefan hon.

en: Enable Testimonials for this site.
cy_GB: Galluogi Tystebau ar gyfer y safle hwn.

en: Enable carousel
cy_GB: Galluogi'r carwsél

en: Enable or disable Jetpack portfolio post type.
cy_GB: Galluogi neu analluogi math o gofnod portffolio Jetpack.

en: Enable or disable Jetpack testimonial post type.
cy_GB: Galluogi neu analluogi math o gofnod tysteb Jetpack.

en: Enable proofreading for the following grammar and style rules when writing posts and pages:
cy_GB: Galluogi prawfddarllen ar gyfer rheolau arddull a'r gramadeg canlynol wrth ysgrifennu cofnodion a thudalennau:

en: Enabled
cy_GB: Galluogwyd

en: English Options
cy_GB: Dewisiadau Saesneg

en: Enter the customer's name here
cy_GB: Rhowch enw'r cwsmer yma

en: Enter your email address
cy_GB: Rhowch eich cyfeiriad e-bost

en: Error in moving to Trash.
cy_GB: Gwall wrth symud i'r Sbwriel.

en: Error in restoring from Trash.
cy_GB: Gwall wrth adfer o'r Sbwriel.

en: Error!
cy_GB: Gwall!

en: Error: please enter a valid email address.
cy_GB: Gwall: rho gyfeiriad e-bost dilys.

en: Error: please fill the required fields (name, email).
cy_GB: Gwall: llenwa'r meysydd gofynnol (enw, e-bost).

en: Example:
cy_GB: Enghraifft:

en: Explain...
cy_GB: Esboniad...

en: Export feedback as CSV
cy_GB: Allforio'r adborth fel CSV

en: Failed fetching site data. Try again later.
cy_GB: Methwyd â nôl data'r wefan. Rhowch gynnig arall arni yn nes ymlaen.

en: Featured
cy_GB: Nodweddion

en: Featured Images
cy_GB: Delwedd Nodwedd

en: Feedback
cy_GB: Adborth

en: Feedback discarded.
cy_GB: Hepgorwyd yr adborth.

en: Feedback(s) marked as spam
cy_GB: Adborth(ion) wedi ei nodi fel sbam

en: Field type
cy_GB: Math o faes

en: Focal Length
cy_GB: Hyd Ffocal

en: Follow Blog
cy_GB: Dilyn Blog

en: Follow me on Twitter
cy_GB: Dilyn fi ar Twitter

en: Follower Settings
cy_GB: Gosodiadau Dilynwr

en: For more help, try our <a href="%1$s">connection debugger</a> or <a href="%2$s" target="_blank">troubleshooting tips</a>.
cy_GB: I gael rhagor o gymorth, defnyddiwch ein offeryn <a href="%1$s">datrys problemau cysylltiadau</a> neu darllenwch ein <a href="%2$s" target="_blank">cyngor ar ddatrys problemau</a>.

en: For more information:
cy_GB: Rhagor o wybodaeth:

en: Form builder
cy_GB: Adeiladwr ffurflenni

en: From
cy_GB: Oddi wrth

en: Front page
cy_GB: Tudalen flaen

en: Gallery
cy_GB: Oriel

en: Google Search Console
cy_GB: Consol Google Search

en: Gravatar Hovercards
cy_GB: Hofrgardiau Gravatar

en: Green
cy_GB: Gwyrdd

en: Greeting Text
cy_GB: Testun Cyfarch

en: Height (px; at least 200):
cy_GB: Uchder (px; o leiaf 220):

en: Hidden Verbs
cy_GB: Berfau Cudd

en: Hide
cy_GB: Cuddio

en: Home
cy_GB: Cartref

en: IP Address:
cy_GB: Cyfeiriad IP:

en: Icon
cy_GB: Eicon

en: Identify words and phrases to ignore while proofreading your posts and pages:
cy_GB: Nodwch eiriau ac ymadroddion i'w hanwybyddu wrth brawf ddarllen eich cofnodion neu dudalennau:

en: Ignore all
cy_GB: Anwybyddu'r cyfan

en: Ignore always
cy_GB: Anwybyddu bob amser

en: Ignore suggestion
cy_GB: Anwybyddu'r awgrym

en: Ignored Phrases
cy_GB: Ymadroddion i'w Hanwybyddu

en: Image
cy_GB: Delwedd

en: Image Gallery Carousel
cy_GB: Carwsél yr Oriel Delweddau

en: Image URL:
cy_GB: URL Delwedd:

en: Inactive
cy_GB: Anweithredol

en: Infinite Scroll Behavior
cy_GB: Sgrolio am Byth

en: Invalid Parameter
cy_GB: Paramedr Annilys

en: Invalid image URL
cy_GB: URL delwedd annilys

en: Invalid request
cy_GB: Cais annilys

en: Invalid security token.
cy_GB: Tocyn diogelwch annilys.

en: JETPACK_CLIENT__HTTPS is set to NEVER
cy_GB: Mae JETPACK_CLIENT__HTTPS wedi'i osod i BYTH

en: Jetpack Centralized Site Management
cy_GB: Gwasanaeth Canolog Rheoli Safle Jetpack

en: Jetpack Sites
cy_GB: Safleoedd Jetpack

en: Jetpack is not active on this site.
cy_GB: Nid yw Jetpack wedi'i alluogi ar y safle hwn.

en: Jetpack options reset.
cy_GB: Ailosod dewisiadau Jetpack.

en: Jetpack will re-test for HTTPS support once a day, but you can click here to try again immediately:
cy_GB: Bydd Jetpack yn ailbrofi'r cysylltiad HTTPS yn ddyddiol, ond gallwch glicio yma os hoffech roi cynnig arall arni'n syth:

en: Jetpack's Carousel has been disabled, because another plugin or your theme is overriding the [gallery] shortcode.
cy_GB: Mae Carwsél Jetpack wedi'i analluogi oherwydd bod ategyn arall neu'ch thema yn diystyru cod byr y [galeri].

[ctx: Label for HTML form "Email" field in contact form builder]
en: Email
cy_GB: E-bost

[ctx: Label for HTML form "Name" field in contact form builder]
en: Name
cy_GB: Enw

[ctx: Label for HTML form "URL/Website" field in contact form builder]
en: Website
cy_GB: Gwefan

[ctx: Label for an option to be included in a user-created dropdown in contact form builder]
en: Option
cy_GB: Dewis

[ctx: Label for the set of options to be included in a user-created dropdown in contact form builder]
en: Options
cy_GB: Dewisiadau

[ctx: Label to drag HTML form fields around to change their order in contact form builder]
en: move
cy_GB: symud

en: Labels
cy_GB: Labeli

en: Language
cy_GB: Iaith

en: Large
cy_GB: Mawr

en: Last Modified
cy_GB: Newidiwyd Diwethaf

en: Layout
cy_GB: Cynllun

en: Learn More
cy_GB: Dysgu Rhagor

en: Learn about the benefits you receive when you connect Jetpack to WordPress.com
cy_GB: Dysgu pa fuddion sy'n cael eu cynnig i chi pan fyddwch chi'n cysylltu Jetpack â WordPress.com

en: Learn more
cy_GB: Dysgu rhagor

en: Learn more about Jetpack Manage on Jetpack.com
cy_GB: Dysgu rhagor am Jetpack Manage ar Jetpack.com

en: Leave a Reply
cy_GB: Gadael Ymateb

en: Leave a Reply to %s
cy_GB: Gadael Ymateb i %s

en: Leave a reply
cy_GB: Gadael Ymateb

en: Left
cy_GB: Chwith

en: Light
cy_GB: Golau

en: Like
cy_GB: Hoffi

en: Like this:
cy_GB: Hoffi hwn:

en: Likes
cy_GB: Hoffi

en: Likes and Shares
cy_GB: Hoffi a Rhannu

[ctx: Link to edit an HTML form field in contact form builder]
en: edit
cy_GB: golygu

en: Links to your blog's RSS feeds
cy_GB: Dolenni i lifoedd RSS y blog

en: Live Preview
cy_GB: Rhagolwg Byw

en: Loading Comments...
cy_GB: Wrthi'n Llwytho Sylwadau...

en: Loading&hellip;
cy_GB: Llwytho&hellip;

en: Loading...
cy_GB: Llwytho...

en: Log in as <span>%s</span>
cy_GB: Mewngofnodi fel <span>%s</span>

en: Log in as a different WordPress.com user
cy_GB: Mewngofnodi fel defnyddiwr WordPress.com gwahanol

en: Log in with username and password
cy_GB: Mewngofnodi gydag enw defnyddiwr a chyfrinair

en: Logged In
cy_GB: wedi mewngofnodi

en: Logged Out
cy_GB: Wedi Allgofnodi

en: Manage Plugins
cy_GB: Rheoli Ategion

en: Manage multiple Jetpack enabled sites from one single dashboard at wordpress.com. Allows all existing, connected Administrators to modify your site.
cy_GB: Rheoli nifer o safleoedd sydd â Jetpack wedi'i alluogi arnynt o un bwrdd rheoli yn WordPress.com. Mae'n galluogi pob Gweinyddwr presennol, sydd wedi cysylltu, i addasu eich safle.

en: Mark as Spam
cy_GB: Dewis fel Sbam

en: Mark this message as NOT spam
cy_GB: Nodi NAD sbam yw'r neges hon

en: Mark this message as spam
cy_GB: Dewis y neges hon fel sbam

en: Maximum Width (px; 220 to 1200):
cy_GB: Uchafswm Lled (px; 220 i 1200):

en: Media
cy_GB: Cyfrwng

en: Media File
cy_GB: Ffeil Cyfrwng

en: Medium
cy_GB: Canolig

en: Menu
cy_GB: Dewislen

en: Menu Item
cy_GB: Eitem Dewislen

en: Message
cy_GB: Neges

en: Message Sent
cy_GB: Neges wedi ei Hanfon

en: Messages
cy_GB: Negeseuon

en: Missed schedule
cy_GB: Amserlennu wedi methu

en: Missing attachment ID.
cy_GB: ID ategyn ar goll.

en: Missing parameter "type".
cy_GB: Paramedr "math" ar goll.

en: Missing setting.
cy_GB: Gosodiad ar goll.

en: Missing target blog ID.
cy_GB: ID blog targed ar goll.

en: Missing target post ID.
cy_GB: ID cofnod targed ar goll.

en: Mode:
cy_GB: Modd:

[ctx: Module Name]
en: Subscriptions
cy_GB: Tanysgrifiadau

[ctx: Module Name]
en: Tiled Galleries
cy_GB: Orielau Teiliau

[ctx: Module Name]
en: WP.me Shortlinks
cy_GB: Dolenni Byrion WP.me

[ctx: Module Name]
en: Widget Visibility
cy_GB: Gwelededd Teclynnau

[ctx: Module Tag]
en: Writing
cy_GB: Ysgrifennu

en: Monthly archives
cy_GB: Archifau misol

en: More
cy_GB: Rhagor

en: More information
cy_GB: Rhagor o wybodaeth

en: Must specify Twitter Timeline id or username.
cy_GB: Rhaid pennu ID Llinell Amser Twitter neu enw defnyddiwr.

en: Name
cy_GB: Enw

en: New Project
cy_GB: Prosiect Newydd

en: New Project Tag Name
cy_GB: Enw Tag Prosiect Newydd

en: New Project Type Name
cy_GB: Enw Categori Newydd

en: New Testimonial
cy_GB: Tysteb Newydd

en: Newest
cy_GB: Diweddaraf

en: Next &raquo;
cy_GB: Nesaf &raquo;

en: Next &raquo;
cy_GB: Nesaf &raquo;

en: No
cy_GB: Na

en: No Projects found
cy_GB: Heb ganfod Prosiectau

en: No Projects found in Trash
cy_GB: Heb ganfod Prosiectau yn y Sbwriel

en: No Testimonials found
cy_GB: Ni ddaethpwyd o hyd i unrhyw Dysteb

en: No Testimonials found in Trash
cy_GB: Ni ddaethpwyd o hyd i unrhyw Dysteb yn y Bin Sbwriel

en: No comment text was submitted.
cy_GB: Ni chafodd testun sylw ei gyflwyno.

en: No feedback found
cy_GB: Ni ddaethpwyd o hyd i adborth

en: No location or theme ID provided in the untappd-menu shortcode.
cy_GB: Does dim lleoliad neu ID thema wedi'u cynnwys yn y cod byr untappd-menu.

en: No plugins found.
cy_GB: Heb ganfod ategyn.

en: No suggestions
cy_GB: Dim awgrymiadau

en: No tags found.
cy_GB: Heb ganfod tagiau.

en: No writing errors were found.
cy_GB: Ni ddaethpwyd o hyd i unrhyw wallau ysgrifennu.

en: None
cy_GB: Dim

en: Not connected
cy_GB: Heb Gysylltu

en: Nothing to dismiss. This was not a new connection.
cy_GB: Dim byd i'w ddiystyru. Nid oedd hwn yn gysylltiad newydd.

en: Notifications
cy_GB: Hysbysiadau

[ctx: Noun]
en: Format:
cy_GB: Fformat:

[ctx: Noun]
en: User
cy_GB: Defnyddiwr

[ctx: Noun, as in: "The user role of that can access this widget is..."]
en: Role
cy_GB: Rôl

[ctx: Noun, as in: "This post has one taxonomy."]
en: Taxonomy
cy_GB: Dosbarthiad

en: Number of entries to show at most in Portfolio pages.
cy_GB: Nifer fwyaf o gofnodion i'w dangos ar dudalennau Portffolio.

en: Number of entries to show at most in Testimonial pages.
cy_GB: Nifer fwyaf o gofnodion i'w dangos ar dudalennau Tysteb.

en: OK
cy_GB: Iawn

en: Older %s
cy_GB: Blaenorol: %s

en: Older posts
cy_GB: Cofnodion blaenorol

[ctx: Open Sans font: on or off]
en: on
cy_GB: ymlaen

en: Open link in a new window/tab
cy_GB: Agor dolen mewn ffenestr neu dab newydd

en: Options
cy_GB: Dewisiadau

en: Or
cy_GB: Neu

en: Orange
cy_GB: Oren

en: Order
cy_GB: Trefn

en: Pages:
cy_GB: Tudalennau:

en: Parent Project Type
cy_GB: Rhiant Math Prosiect

en: Parent Project Type:
cy_GB: Rhiant Math Prosiect:

en: Passive Voice
cy_GB: Geirfa Oddefol

en: Path
cy_GB: Llwybr

en: Permalink to %s
cy_GB: Dolen barhaol i %s

en: Phrases to Avoid
cy_GB: Ymadroddion i'w Hosgoi

en: Pingback:
cy_GB: Hysbysiad Cyfeirio:

en: Pink
cy_GB: Pinc

en: Pinterest Site Verification
cy_GB: Dilysydd Safle Pinterest

en: Please be sure to submit some text with your comment.
cy_GB: Cofiwch gyflwyno tesun gyda'ch sylw.

en: Please provide a valid email address.
cy_GB: Rhowch gyfeiriad e-bost dilys.

en: Please provide an email address to comment.
cy_GB: Rhaid rhoi cyfeiriad e-bost er mwyn gadael sylw.

en: Please provide an email address.
cy_GB: Rhowch eich cyfeiriad e-bost.

en: Please provide your name to comment.
cy_GB: Rhaid rhoi eich enw er mwyn gadael sylw.

en: Please provide your name.
cy_GB: Rhowch eich enw.

en: Plugin activated.
cy_GB: Ategyn wedi ei actifadu.

en: Plugins
cy_GB: Ategion

en: Popular
cy_GB: Poblogaidd

en: Popular Project Tags
cy_GB: Tagiau Prosiect Poblogaidd

en: Portfolio
cy_GB: Portffolio

en: Portfolio Archive Content
cy_GB: Cynnwys Archif y Portffolio

en: Portfolio Archive Featured Image
cy_GB: Delwedd Nodwedd Archif y Portffolio

en: Portfolio Archive Title
cy_GB: Teitl Archif y Portffolio

en: Portfolio Items
cy_GB: Eitemau Portffolio

en: Portfolio Projects
cy_GB: Prosiectau Portffolio

en: Portfolio pages display at most %1$s projects
cy_GB: Ni fydd tudalennau portffolio yn dangos dim mwy na %1$s o brosiectau

en: Post Comment
cy_GB: Cyhoeddi Sylw

en: Post by %s.
cy_GB: Cofnod gan %s.

en: Post by Email
cy_GB: Cofnodi drwy E-bost

en: Posted by %s
cy_GB: Cyhoeddwyd gan %s

en: Posted in %s
cy_GB: Cofnodwyd yn %s

en: Posts
cy_GB: Cofnodion

en: Posts page
cy_GB: Tudalen cofnodion

en: Preview
cy_GB: Rhagolwg

en: Price
cy_GB: Pris

en: Primary Menu
cy_GB: Dewislen Cynradd

en: Print
cy_GB: Argraffu

en: Privacy Policy
cy_GB: Polisi Preifatrwydd

en: Processing...
cy_GB: Yn prosesu...

en: Profile
cy_GB: Proffil

en: Project
cy_GB: Prosiect

en: Project Tag
cy_GB: Tag Prosiect

en: Project Tags
cy_GB: Tagiau Prosiect

en: Project Type
cy_GB: Categori

en: Project Types
cy_GB: Categorïau

en: Project item draft updated. <a target="_blank" href="%s">Preview project</a>
cy_GB: Diweddarwyd eitem prosiect drafft. <a target="_blank" href="%s">Rhagolwg o'r prosiect</a>

en: Project published. <a href="%s">View project</a>
cy_GB: Cyhoeddwyd y prosiect. <a href="%s">Gweld y prosiect</a>

en: Project restored to revision from %s
cy_GB: Adferwyd y prosiect i ddiwygiad %s

en: Project saved.
cy_GB: Cadwyd y prosiect.

en: Project scheduled for: <strong>%1$s</strong>. <a target="_blank" href="%2$s">Preview project</a>
cy_GB: Amserlennwyd y prosiect ar gyfer: <strong>%1$s</strong>. <a target="_blank" href="%2$s">Rhagolwg o'r prosiect</a>

en: Project submitted. <a target="_blank" href="%s">Preview project</a>
cy_GB: Cyflwynwyd y prosiect. <a target="_blank" href="%s">Rhagolwg o'r prosiect</a>

en: Project updated.
cy_GB: Diweddarwyd y prosiect.

en: Project updated. <a href="%s">View item</a>
cy_GB: Diweddarwyd y prosiect. <a href="%s">Gweld yr eitem</a>

en: Projects
cy_GB: Prosiectau

en: Proofread Writing
cy_GB: Prawfddarllen yr Ysgrifen

en: Proofread when a post or page is first published.
cy_GB: Prawfddarllen cofnod neu dudalen pan fydd yn cael ei chyhoeddi gyntaf.

en: Proofread when a post or page is updated.
cy_GB: Prawfddarllen cofnod neu dudalen pan fydd yn cael ei diweddaru.

en: Proofreading
cy_GB: Prawf ddarllen

en: Protect API key
cy_GB: Diogelu Allwedd API

en: Publicize
cy_GB: Hyrwyddo

en: Publicize:
cy_GB: Hyrwyddo:

en: Publish
cy_GB: Cyhoeddi

en: Published
cy_GB: Cyhoeddwyd

en: Purple
cy_GB: Porffor

en: Recent Posts
cy_GB: Cofnodion Diweddar

en: Red
cy_GB: Coch

en: Redundant Phrases
cy_GB: Ymadroddion Diangen

en: Regenerate Post by Email address
cy_GB: Ail-gynhyrchu Cofnod gyda chyfeiriad E-bost

en: Related
cy_GB: Yn perthyn

en: Related Posts
cy_GB: Cofnodion Perthnasol

en: Related posts
cy_GB: Cofnodion Perthnasol

en: Remove Phrase from being ignored
cy_GB: Tynnu'r Ymadrodd rhag cael ei anwybyddu

en: Repeated Word
cy_GB: Geiriau sy'n cael eu Hailadrodd

en: Replace selection with:
cy_GB: Amnewid y dewis gyda:

en: Reply
cy_GB: Ateb

en: Restore
cy_GB: Adfer

en: Restore this item from the Trash
cy_GB: Adfer yr eitem hon o'r Sbwriel

en: Right
cy_GB: De

en: Save
cy_GB: Cadw

en: Save Changes
cy_GB: Cadw'r Newidiadau

en: Saved successfully
cy_GB: Cadwyd yn llwyddiannus

en: Scheduled
cy_GB: Amserlennwyd

en: Search
cy_GB: Chwilio

en: Search Comments
cy_GB: Chwilio'r Sylwadau

en: Search Feedback
cy_GB: Chwilio am Adborth

en: Search Media
cy_GB: Chwilio Cyfrwng

en: Search Menu Items
cy_GB: Chwilio Eitemau Dewislen

en: Search Plugins
cy_GB: Chwilio Ategion

en: Search Project Tags
cy_GB: Chwilio Tagiau Prosiect

en: Search Project Types
cy_GB: Chwilio Categorïau

en: Search Projects
cy_GB: Chwilio Categorïau

en: Search Testimonials
cy_GB: Chwilio am Dysteb

en: Search results
cy_GB: Canlyniadau'r chwilio

en: Select feedback to download
cy_GB: Dewis adborth i'w lwytho i lawr

en: Send Email
cy_GB: Anfon E-bost

en: Send email notification when someone likes a post
cy_GB: Anfon hysbysiad e-bost pan fydd rhywun yn hoffi cofnod

en: Sent by a verified %s user.
cy_GB: Anfonwyd gan ddefnyddiwr %s a wiriwyd.

en: Sent by an unverified visitor to your site.
cy_GB: Anfonwyd gan ymwelydd i'ch safle a oedd heb ei wirio.

en: Separate tags with commas
cy_GB: Gwahanu'r tagiau gyda chollnodau

en: Setting updated.
cy_GB: Diweddarwyd y gosodiad.

en: Settings
cy_GB: Gosodiadau

en: Share
cy_GB: Rhannu

en: Share this:
cy_GB: Rhannu hwn:

en: Shared
cy_GB: Rhannwyd

en: Sharing
cy_GB: Rhannu

en: Sharing Label
cy_GB: Label Rhannu

en: Show
cy_GB: Dangos

en: Show all
cy_GB: Dangos y cyfan

en: Show map of photo location in carousel, when available.
cy_GB: Dangos map o leoliad y llun yn y carwsél pan fydd ar gael.

en: Show photo metadata (<a href="http://en.wikipedia.org/wiki/Exchangeable_image_file_format" target="_blank">Exif</a>) in carousel, when available.
cy_GB: Dangos metaddata y llun (<a href="http://en.wikipedia.org/wiki/Exchangeable_image_file_format" target="_blank">Exif</a>) yn y carwsél pan fydd ar gael.

en: Show top posts over
cy_GB: Dangos cofnodion poblogaidd dros

en: Show:
cy_GB: Dangos:

en: Silver
cy_GB: Arian

en: Site Name
cy_GB: Enw Gwefan

en: Site Stats
cy_GB: Ystadegau'r Wefan

en: Site data correctly received.
cy_GB: Derbyniwyd data'r wefan yn gywir.

en: Sites
cy_GB: Gwefannau

en: Slideshow
cy_GB: Sioe sleidiau

en: Small
cy_GB: Bach

en: Social
cy_GB: Cymdeithasol

en: Social Menu
cy_GB: Dewislen Cymdeithasol

en: Sorry, but there was an error posting your comment. Please try again later.
cy_GB: Roedd gwall wrth bostio eich sylw. Rhowch gynnig arall arni yn nes ymlaen.

en: Sorry, but we could not authenticate your request.
cy_GB: Methwyd ag awdurdodi eich cais.

en: Sort by:
cy_GB: Trefnu yn ôl:

en: Spam
cy_GB: Sothach

en: Spam <span class="count">(%s)</span> | Spam <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[0]: Sbam <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[1]: Sbam <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[2]: Sbam <span class="count">(%s)</span>
cy_GB[3]: Sbam <span class="count">(%s)</span>

en: Spelling
cy_GB: Sillafu

en: Stats
cy_GB: Ystadegau

en: Style:
cy_GB: Arddull:

en: Subject
cy_GB: Pwnc

en: Submit
cy_GB: Cyflwyno

en: Submit &#187;
cy_GB: Cyflwyno &#187;

en: Submitting Comment%s
cy_GB: Cyflwyno Sylw %s

en: Subscribe
cy_GB: Tanysgrifio

en: Subscribe Button:
cy_GB: Botwm Tanysgrifio:

en: Subscribe to %s
cy_GB: Tanysgrifio i %s

en: Subscribe to Blog via Email
cy_GB: Tanysgrifio i'r Blog drwy E-bost

en: Success!
cy_GB: Llwyddiant!

en: Support
cy_GB: Cymorth

en: Tag name
cy_GB: Enw tag

en: Tagged with %s
cy_GB: Wedi'i dagio gyda %s

en: Tags
cy_GB: Tagiau

en: Take Survey
cy_GB: Gwnewch Arolwg

en: Take WordPress with you.
cy_GB: Ewch â WordPress gyda chi.

en: Terms of Service
cy_GB: Telerau Gwasanaeth

en: Test your site’s compatibility with Jetpack.
cy_GB: Profwch pa mor dda mae eich gwefan yn cydweddu â Jetpack.

en: Testimonial
cy_GB: Tysteb

en: Testimonial Archive Featured Image
cy_GB: Delwedd Nodwedd y Dudalen Tystebau

en: Testimonial draft updated. <a target="_blank" href="%s">Preview testimonial</a>
cy_GB: Tysteb ddrafft wedi'i diweddaru. <a target="_blank" href="%s">Rhagolwg o'r dysteb</a>

en: Testimonial pages display at most %1$s testimonials
cy_GB: Mae tudalennau Tystebau yn dangos %1$s o dystebau ar y mwyaf

en: Testimonial published. <a href="%s">View testimonial</a>
cy_GB: Tysteb wedi'i chyhoeddi. <a href="%s">Gweld y dysteb</a>

en: Testimonial restored to revision from %s
cy_GB: Tysteb wedi'i hadfer i ddiwygiad %s

en: Testimonial saved.
cy_GB: Tysteb wedi'i chadw.

en: Testimonial scheduled for: <strong>%1$s</strong>. <a target="_blank" href="%2$s">Preview testimonial</a>
cy_GB: Tysteb wedi'i threfnu ar gyfer: <strong>%1$s</strong>. <a target="_blank" href="%2$s">Rhagolwg o'r dysteb</a>

en: Testimonial submitted. <a target="_blank" href="%s">Preview testimonial</a>
cy_GB: Tysteb wedi'i chyflwyno. <a target="_blank" href="%s">Rhagolwg o'r dysteb</a>

en: Testimonial updated.
cy_GB: Tysteb wedi'i diweddaru.

en: Testimonial updated. <a href="%s">View testimonial</a>
cy_GB: Tysteb wedi'i diweddaru. <a href="%s">Gweld tysteb</a>

en: Testimonials
cy_GB: Tystebau

en: Testing your site's compatibility with Jetpack...
cy_GB: Yn profi pa mor dda mae eich gwefan yn cydweddu â Jetpack...

en: Text
cy_GB: Testun

en: Text & Image Links
cy_GB: Dolenni Delwedd a Thestun

en: Text Link
cy_GB: Dolen Testun

en: Text List
cy_GB: Rhestr Testun

en: Text only
cy_GB: Dim ond testun

en: That connection has been removed.
cy_GB: Mae'r cysylltiad hwnnw wedi ei dynnu.

en: The Client ID/WP.com Blog ID of this site
cy_GB: ID Cleient/ID Blog WP.com y wefan hon

en: The ID of this site does not exist.
cy_GB: Nid yw ID y wefan hon yn bodoli.

en: The Jetpack Module is already activated.
cy_GB: Mae Modiwl Jetpack wedi ei weithredu eisoes.

en: The Jetpack Module is already deactivated.
cy_GB: Mae Modiwl Jetpack wedi ei ddiffodd eisoes.

en: The Jetpack Version is %s
cy_GB: Y Fersiwn o Jetpack yw %s

en: The Plugin is already active.
cy_GB: Mae'r Ategyn yn weithredol eisoes.

en: The Plugin is already deactivated.
cy_GB: Mae'r Ategyn wedi ei ddiffodd eisoes.

en: The Twitter username of the owner of this site's domain.
cy_GB: Enw defnyddiwr Twitter perchennog enw parth y wefan hon.

en: The VideoPress plugin could not communicate with the VideoPress servers. This error is most likely caused by a misconfigured plugin. Please reinstall or upgrade.
cy_GB: Nid oedd modd i'r ategyn VideoPress gyfathrebu â'r gweinyddion VideoPress. Mae'n debygol mai'r rheswm am y gwall hwn yw ategyn sydd wedi'i gamffurfweddu. Ailosodwch neu diweddarwch.

en: The WP.com user ID of the connected user
cy_GB: ID defnyddiwr WP.com y defnyddiwr sydd wedi'i gysylltu

en: The WP.com user email of the connected user
cy_GB: E-bost defnyddiwr WP.com y defnyddiwr sydd wedi'i gysylltu

en: The WP.com username of the connected user
cy_GB: Enw defnyddiwr WP.com y defnyddiwr sydd wedi'i gysylltu

en: The WordPress.com blog_id is %d
cy_GB: Y blog_id WordPress.com yw %d

en: The authorization process expired.  Please go back and try again.
cy_GB: Daeth y broses awdurdodi i ben. Ewch yn ôl a rhowch gynnig arall arni.

en: The email you entered was invalid. Please check and try again.
cy_GB: Mae'r cyfeiriad e-bost rydych wedi'i roi yn annilys. Gwnewch yn siŵr a rhowch gynnig arall arni.

en: The image helps collect stats and <strong>makes the world a better place</strong> but should still work when hidden
cy_GB: Mae'r ddelwedd yn helpu i gasglu ystadegau ac <strong>mae'n gwneud y byd yn lle gwell</strong> ond fe ddylai weithio'n iawn pan mae'n gudd hefyd

en: The number of sites of the connected WP.com user
cy_GB: NIfer gwefannau y defnyddiwr WP.com sydd wedi cysylltu

en: The old version has been deactivated and can be removed from your site. | The old versions have been deactivated and can be removed from your site.
cy_GB[0]: Mae'r hen fersiwn wedi ei ddiffodd ac mae modd ei dynnu o'ch gwefan.
cy_GB[1]: Mae'r hen fersiynau wedi eu diffodd ac mae modd eu tynnu o'ch gwefan.
cy_GB[2]: Mae'r hen fersiynau wedi eu diffodd ac mae modd eu tynnu o'ch gwefan.
cy_GB[3]: Mae'r hen fersiynau wedi eu diffodd ac mae modd eu tynnu o'ch gwefan.

en: The plugin is already installed
cy_GB: Mae'r ategyn wedi ei osod eisoes

en: The primary connection is owned by <strong>%s</strong>'s WordPress.com account.
cy_GB: Cyfrif WordPress.com <strong>%s</strong> sy'n bechen ar y prif cysylltiad.

en: The proofreader has suggestions for this post. Are you sure you want to publish it?
    
    Press OK to publish your post, or Cancel to view the suggestions and edit your post.
cy_GB: Mae gan y prawfddarllenydd awgrymiadau ar gyfer y cofnod hwn. Ydych chi'n siŵr eich bod am ei gyhoeddi?
    
    Cliciwch Iawn i gyhoeddi eich cofnod, neu Canslo i weld yr awgrymiadau a golygu eich cofnod.

en: The proofreader has suggestions for this post. Are you sure you want to update it?
    
    Press OK to update your post, or Cancel to view the suggestions and edit your post.
cy_GB: Mae gan y prawfddarllenydd awgrymiadau ar gyfer y cofnod hwn. Ydych chi'n siŵr eich bod am ei ddiweddaru?
    
    Cliciwch Iawn i ddiweddaru eich cofnod, neu Canslo i weld yr awgrymiadau a golygu eich cofnod.

en: The proofreader supports English, French, German, Portuguese, and Spanish. Your user interface language (see above) is the default proofreading language.
cy_GB: Mae'r prawfddarllenydd yn cefnogi Saesneg, Ffrangeg, Almaeneg, Portiwgaleg a Sbaeneg. Eich iaith rhyngwyneb fel defnyddiwr (gweler uchod) yw'r iaith brawfddarllen ddiofyn.

en: The setting was not updated.
cy_GB: Ni ddiweddarwyd y gosodiad.

en: The settings for Featured Content have <a href="%s">moved to Appearance &rarr; Customize</a>.
cy_GB: Mae'r gosodiadau ar gyfer Cynnwys Dan Sylw wedi <a href="%s">symud i Gwedd &rarr; Cyfaddasu</a>.

en: The specified theme was not found.
cy_GB: Y thema a ddewiswyd heb ei chanfod.

en: The test results and some other useful debug information will be sent to the support team. Please feel free to <a href="#">review/modify</a> this information.
cy_GB: Caiff canlyniadau'r pawf a pheth gwybodaeth dadfygio arall ddefnyddio ei hanfon at y tîm cymorth. Mae croeso i chi <a href="#">adolygu/newid</a> y wybodaeth hon.

en: The theme is already installed
cy_GB: Mae'r thema wedi ei gosod eisoes

en: The video has been imported as Attachment ID %d
cy_GB: Mae'r fideo wedi cael ei fewnforio fel Atodiad ID %d

en: Theme
cy_GB: Thema

en: Theme is empty.
cy_GB: Mae'r thema'n wag.

en: Theme: %1$s.
cy_GB: Thema: %1$s.

en: There seems to be a problem with your site’s ability to communicate with Jetpack!
cy_GB: Mae'n ymddangos fel bod problem gyda gallu eich gwefan i gyfathrebu â Jetpack!

en: There was a problem communicating with the Proofreading service. Try again in one minute.
cy_GB: Roedd problem wrth gyfathrebu â'r gwasanaeth Prawfddarllen. Rhowch gynnig arall arni mewn munud.

en: There was a problem connecting to %s to create an authorized connection. Please try again in a moment.
cy_GB: Roedd problem wrth gysylltu â %s i greu cysylltiad wedi'i awdurdodi. Rhowch gynnig arall arni mewn eiliad.

en: There was a problem connecting to %s. Please disconnect and try again.
cy_GB: Roedd problem wrth gysylltu â %s. Datgysylltwch a rhowch gynnig arni eto.

en: There was a problem connecting with Publicize. Please try again in a moment.
cy_GB: Roedd problem wrth gysylltu â Hyrwyddo. Rhowch gynnig arall arni mewn eiliad.

en: There was an error communicating with the proofreading service.
cy_GB: Roedd gwall wrth gyfathrebu â'r gwasanaeth prawfddarllen.

en: There was an error deactivating your plugin
cy_GB: Roedd gwall wrth ddiffodd eich ategyn

en: There was an error installing your plugin
cy_GB: Roedd gwall wrth osod eich ategyn

en: There was an error installing your theme
cy_GB: Roedd gwall wrth osod eich thema

en: There was an error updating your plugin
cy_GB: Roedd gwall yn diweddaru eich ategyn

en: There was an error updating your theme
cy_GB: Roedd gwall yn diweddaru eich thema

en: There was an error when subscribing. Please try again.
cy_GB: Roedd gwall wrth danysgrifio. Rhowch gynnig arall arni.

en: There was an error while activating the module.
cy_GB: Roedd gwall wrth weithredu'r modiwl.

en: There was an error while deactivating the module.
cy_GB: Roedd gwall wrth ddiffodd y modiwl.

en: There was an error while getting the update data for this site.
cy_GB: Roedd gwall wrth gael y data diweddaru ar gyfer y wefan hon.

en: These settings affect all sites on the network.
cy_GB: Mae'r gosodiadau hyn yn effeithio ar bob gwefan ar y rhwydwaith.

en: These settings change emails sent from your blog to followers.
cy_GB: Mae'r gosodiadau hyn yn newid e-byst sy'n cael eu hanfon o'ch blog at eich dilynwyr.

[ctx: This HTML form field is marked as required by the user in contact form builder]
en: (required)
cy_GB: (gofynnol)

en: This connection is working correctly.
cy_GB: Mae'r cysylltiad hwn yn gweithio'n iawn.

en: This gallery contains <a %1$s>%2$s photo</a>. | This gallery contains <a %1$s>%2$s photos</a>.
cy_GB[0]: Mae'r oriel hon yn cynnwys <a %1$s>%2$s llun</a>.
cy_GB[1]: Mae'r oriel hon yn cynnwys <a %1$s>%2$s lun</a>.
cy_GB[2]: Mae'r oriel hon yn cynnwys <a %1$s>%2$s llun</a>.
cy_GB[3]: Mae'r oriel hon yn cynnwys <a %1$s>%2$s llun</a>.

en: This plugin will work without it, but multibyte support is used <a href="%s" target="_blank">if available</a>. You may see minor problems with Tweets and other sharing services.
cy_GB: Bydd yr ategyn hwn yn gweithio hebddo, ond caiff cefnogaeth amlfeit ei defnyddio <a href="%s">os yw ar gael</a>. Fe allech weld problemau mân wrth drydar a defnyddio gwasanaethau eraill sy'n cael eu rhannu.

en: This post has been shared!
cy_GB: Mae'r cofnod hwn wedi'i rannu!

en: This post is password protected.
cy_GB: Mae'r cofnod hwn wedi'i ddiogelu gyda chyfrinair.

en: This post is password protected. Enter the password to view any comments.
cy_GB: Mae'r cofnod hwn wedi'i ddiogelu gyda chyfrinair. Rhowch y cyfrinair er mwyn gweld unrhyw sylwadau.

en: This profile is not currently linked to a WordPress.com Profile.
cy_GB: Ar hyn o bryd nid yw'r proffil hwn wedi'i gysylltu â Phroffil WordPress.com.

en: This slideshow could not be started. Try refreshing the page or viewing it in another browser.
cy_GB: Nid oedd modd cychwyn y sioe sleidiau hon. Ceisiwch adnewyddu'r dudalen neu ei gweld mewn porwr arall.

en: This slideshow requires JavaScript.
cy_GB: Mae angen JavaScript ar y sioe sleidiau hon.

en: This user is linked and ready to fly with Jetpack.
cy_GB: Mae'r defnyddiwr yma wedi'i gysylltu ac mae'n barod i fynd gyda Jetpack.

en: This user is not authorized to %s on this blog.
cy_GB: Nid yw'r defnyddiwr hwn wedi'i awdurdodi i %s ar y blog hwn.

en: This user is not authorized to manage plugins network wide.
cy_GB: Nid yw'r defnyddiwr hwn wedi'i awdurdodi i reoli ategion ledled y rhwydwaith.

en: This video is intended for mature audiences.
cy_GB: Fideo ar gyfer cynulleidfa hŷn yw hwn.

en: This video requires <a rel="nofollow" href="%s" target="_blank">Adobe Flash</a> for playback.
cy_GB: Mae angen <a rel="nofollow" href="%s">Adobe Flash</a> ar y fideo hwn er mwyn gallu chwarae.

en: Thumbnail
cy_GB: Llun bach

en: Thumbnail Grid
cy_GB: Grid Lluniau Bach

en: Tiled Galleries
cy_GB: Orielau Teiliau

en: Tiled Mosaic
cy_GB: Teiliau Brithwaith

en: Tiles
cy_GB: Teiliau

en: Time
cy_GB: Amser

en: Time:
cy_GB: Amser:

en: Timeline Theme:
cy_GB: Thema Llinell Amser:

en: Title
cy_GB: Teitl

en: Title:
cy_GB: Teitl:

en: To use Post By Email, you need to link your %s account to your WordPress.com account.
cy_GB: I ddefnyddio Cofnodi drwy E-bost, bydd angen i chi gysylltu eich cyfrif %s â'ch cyfrif WordPress.com.

en: To use Publicize, you'll need to link your %s account to your WordPress.com account using the link below.
cy_GB: I ddefnyddio Hyrwyddo, bydd angen i chi gysylltu eich cyfrif %s â'ch cyfrif WordPress.com gan ddefnyddio'r ddolen isod.

en: Top Posts
cy_GB: Cofnodion Uchaf

en: Top Posts &amp; Pages
cy_GB: Cofnodion Uchaf &amp; Tudalennau

en: Top Posts &amp; Pages by views are calculated from 24-48 hours of stats. They take a while to change.
cy_GB: Cofnodion Uchaf &amp; Mae'r tudalennau fesul golwg yn cael eu cyfrifo ar sail 24 i 48 awr o ystadegau. Maen nhw'n cymryd sbel i newid.

en: Top Searches
cy_GB: Chwiliadau Uchaf

en: Transparent
cy_GB: Tryloyw

en: Transparent Background
cy_GB: Cefndir Tryloyw

en: Trash
cy_GB: Sbwriel

en: Trouble with Jetpack?
cy_GB: Trafferth gyda Jetpack?

en: Try again
cy_GB: Trio eto

en: Turned on per post
cy_GB: Ei droi ymlaen fesul cofnod

en: Tweets by @%s
cy_GB: Trydariadau gan @%s

en: Twitter Site Tag
cy_GB: Tag Gwefan Twitter

en: Twitter Timeline
cy_GB: Llinell Amser Twitter

en: Twitter Username:
cy_GB: Enw defnyddiwr Twitter:

en: Type
cy_GB: Math

en: Types
cy_GB: Mathau

en: Unable to build the connect URL.  Please reload the page and try again.
cy_GB: Methwyd ag adeiladu'r URL cysylltu. Ail-lwythwch y dudalen a rhowch gynnig arall arni.

en: Unable to create your Post By Email address. Please try again later.
cy_GB: Methu creu eich cyfeiriad Cofnodi drwy E-bost. Rhowch gynnig arall arni yn nes ymlaen.

en: Unable to disable your Post By Email address. Please try again later.
cy_GB: Methu analluogi eich cyfeiriad Cofnodi drwy E-bost. Rhowch gynnig arall arni yn nes ymlaen.

en: Unable to regenerate your Post By Email address. Please try again later.
cy_GB: Methu ail-greu eich cyfeiriad Cofnodi drwy E-bost. Rhowch gynnig arall arni yn nes ymlaen.

en: Uncategorized
cy_GB: Heb ei gategoreiddio

en: Unpublished
cy_GB: Heb ei gyhoeddi

en: Untitled Post
cy_GB: Post Dideitl

en: Update Menu Item Label
cy_GB: Diweddaru Label Eitem Dewislen

en: Update Menu Section
cy_GB: Diweddaru Adran y Ddewislen

en: Update Project Tag
cy_GB: Diweddaru Tag y Prosiect

en: Update Project Type
cy_GB: Diweddaru'r Math o Brosiect

en: Upload a Video
cy_GB: Uwchlwytho Fideo

en: Uploading...
cy_GB: Yn uwchlwytho...

en: Use Google Analytics with Infinite Scroll
cy_GB: Defnyddio Google Analytics gyda Sgrolio Diderfyn

en: Use Markdown for comments.
cy_GB: Defnyddio Markdown ar gyfer sylwadau.

en: Use Markdown for posts and pages.
cy_GB: Defnyddio Markdown ar gyfer cofnodion a thudalennau.

en: Use a large and visually striking layout
cy_GB: Defnyddiwch gynllun mawr, gweledol drawiadol

en: Use a valid email address.
cy_GB: Defnyddiwch gyfeiriad e-bost dilys.

en: Use automatically detected language to proofread posts and pages
cy_GB: Canfod iaith yn awtomatig er mwyn prawfddarllen cofnodion a thudalennau

en: Use the <kbd>TAB</kbd> key on your keyboard to move between colums and the <kbd>ENTER</kbd> or <kbd>RETURN</kbd> key to save each row and move on to the next.
cy_GB: Defnyddiwch y bysell <kbd>TAB</kbd> ar eich bysellfwrdd i symud rhwng colofnau a'r bysell <kbd>ENTER</kbd> neu <kbd>RETURN</kbd> i gadw pob rhes a symud ymlaen i'r nesaf.

en: Use these settings to display different types of content on your site.
cy_GB: Defnyddiwch y gosodiadau hyn i ddangos gwahanol fathau o gynnwys ar eich gwefan.

[ctx: Used as the default option in a dropdown list]
en: -- Select --
cy_GB: -- Dewis --

[ctx: Used in the "%s if:" translation for the widget visibility dropdown]
en: Hide
cy_GB: Cuddio

[ctx: Used in the "%s if:" translation for the widget visibility dropdown]
en: Show
cy_GB: Dangos

en: Username
cy_GB: Enw defnyddiwr

en: Using the checkboxes next to each module, you can select multiple modules to toggle via the Bulk Actions menu at the top of the list.
cy_GB: Gan ddefnyddio'r blychau ticio drws nesaf i bob modiwl, gallwch ddewis sawl modiwl i'w toglo drwy'r ddewislen Gweithredoedd Niferus ar ben y rhestr.

en: Using the tools on the right, you can search for specific modules, filter by module categories or which are active, or change the sorting order.
cy_GB: Gan ddefnyddio'r offer ar y dde, gallwch chwilio am fodiwlau penodol, hidlo yn ôl categorïau modiwl neu yn ôl beth sy'n weithredol, neu newid sut maen nhw'n cael eu trefnu.

en: Value
cy_GB: Gwerth

en: Verified Services
cy_GB: Gwasanaethau a Ddilyswyd

en: Version.
cy_GB: Fersiwn.

en: Video on %s
cy_GB: Fideo ar %s

en: Video post by %s.
cy_GB: Cofnod fideo gan %s.

en: Video post.
cy_GB: Cofnod fideo.

en: View Advanced Debug Results
cy_GB: Gweld Canlyniadau Difa Chwilod Uwch

en: View All
cy_GB: Gweld y Cyfan

en: View Comic
cy_GB: Gweld Comic

en: View Full Profile &rarr;
cy_GB: Gweld Proffil Llawn &rarr;

en: View Full Site
cy_GB: Gweld Gwefan Lawn

en: View Menu Item
cy_GB: Gweld Eitem Dewislen

en: View Menu Item Label
cy_GB: Gweld Label Eitem Dewislen

en: View Menu Section
cy_GB: Gweld Adran Dewislen

en: View Mobile Site
cy_GB: Gweld Gwefan Symudol

en: View Project
cy_GB: Gweld Prosiect

en: View Project Tag
cy_GB: Gweld Tag y Prosiect

en: View Project Type
cy_GB: Gweld Math o Brosiect

en: View Testimonial
cy_GB: Gweld Tysteb

en: View full size <span class="photo-size">%1$s<span class="photo-size-times">&times;</span>%2$s</span>
cy_GB: Gweld maint llawn <span class="photo-size">%1$s<span class="photo-size-times">&times;</span>%2$s</span>

en: View on Instagram
cy_GB: Gweld ar Instagram

en: View people's profiles when you mouse over their Gravatars
cy_GB: Gweld proffiliau pobl pan fyddwch yn hofran eich llygoden uwchben eu Gravatars

en: View stats on WordPress.com right now
cy_GB: Gweld ystadegau ar WordPress.com nawr

en: View:
cy_GB: Gweld:

en: Views
cy_GB: Golygon

en: Views over 48 hours. Click for more Site Stats.
cy_GB: Golwg dros 48 awr. Cliciwch i gael rhagor o Ystadegau'r Wefan.

en: Views where buttons are shown
cy_GB: Gwedd sy'n dangos y botymau

en: Visibility
cy_GB: Gwelededd

en: Visit <a href="%s">Site Stats</a> to see your stats.
cy_GB: Ewch i <a href="%s">Ystadegau'r Wefan</a> i weld eich ystadegau.

en: Visit the post for more.
cy_GB: Ewch i'r cofnod i weld rhagor.

en: Warning! Multibyte support missing!
cy_GB: Rhybudd! Cefnogaeth amlfeit ar goll!

en: Was not able to unlink the user.  Please try again.
cy_GB: Methwyd â dad-gysylltu'r defnyddiwr. Rhowch gynnig arall arni.

en: We could not verify that your server is making an authorized request. Please try again, and make sure there is nothing interfering with requests from your server to the Jetpack Server.
cy_GB: Nid oedd modd dilysu bod eich gweinydd yn gwneud cais wedi'i awdurdodi. Rhowch gynnig arall arni, a gwnewch yn siŵr nad oes dim yn ymyrryd â cheisiadau o'ch gweinydd i'r Gweinydd Jetpack.

en: We couldn't find your account. If you already have an account, make sure you have connected to WordPress.com.
cy_GB: Methwyd â dod o hyd i'ch cyfrif. Os oes cyfrif gennych eisoes, gwnewch yn siŵr eich bod wedi cysylltu â WordPress.com.

en: We were unable to get your stats just now. Please reload this page to try again.
cy_GB: Rydyn ni newydd fethu cael eich ystadegau. Ail lwythwch y dudalen hon i roi cynnig arall arni.

en: We were unable to get your stats just now. Please reload this page to try again. If this error persists, please <a href="%1$s" target="_blank">contact support</a>. In your report please include the information below.
cy_GB: Rydyn ni newydd fethu cael eich ystadegau. Ail lwythwch y dudalen hon i roi cynnig arall arni. Os bydd y gwall hwn yn parhau, <a href="%1$s">cysylltwch i gael cymorth</a>. Yn eich adroddiad, cynhwyswch y wybodaeth isod.

en: We&rsquo;ve changed this option to a click-to-scroll version for you since you have footer widgets in Appearance &rarr; Widgets, or your theme uses click-to-scroll as the default behavior.
cy_GB: Rydyn ni wedi newid y dewis hwn i fersiwn clicio-i-sgrolio i chi gan fod gennych declynnau troedyn yn Gwedd &rarr; Teclynnau, neu mae eich thema yn defnyddio clicio-i-sgrolio fel yr ymddygiad diofyn.

en: Website
cy_GB: Gwefan

en: Website Verification Services
cy_GB: Gwasanaethau Dilysu Gwefan

en: Welcome! Ready to publish your first strip?
    
    Your webcomic's new site is ready to go. Get started by <a href="BLOG_URLwp-admin/customize.php#title">setting your comic's title and tagline</a> so your readers know what it's all about.
    
    Looking for more help with setting up your site? Check out the WordPress.com <a href="http://learn.wordpress.com/" target="_blank">beginner's tutorial</a> and the <a href="http://en.support.wordpress.com/comics/" target="_blank">guide to comics on WordPress.com</a>. Dive right in by <a href="BLOG_URLwp-admin/customize.php#title">publishing your first strip!</a>
    
    Lots of laughs,
    The WordPress.com Team
cy_GB: Croeso! Ydych chi'n barod i gyhoeddi eich stribed cyntaf?
    
    Mae gwefan eich gwegomig newydd yn barod i fynd. Rhowch gychwyn arni drwy <a href="BLOG_URLwp-admin/customize.php#title">osod teitl a broliant eich comig</a> er mwyn rhoi syniad ohono i'ch darllenwyr.
    
    Angen rhagor o gymorth gyda rhoi cychwyn ar eich gwefan? Darllenwch <a href="http://learn.wordpress.com/">tiwtorial WordPress.com i ddechreuwyr</a> a'r <a href="http://en.support.wordpress.com/comics/">canllaw i gomics ar WordPress.com</a>. Neu gallwch fwrw iddi yn syth drwy <a href="BLOG_URLwp-admin/customize.php#title">gyhoeddi eich stribed cyntaf!</a>
    
    Hwyl a fflag,
    Tîm WordPress.com

en: We’ll also let you know as soon as your site is up and running, so you can keep an eye on total downtime.
cy_GB: Fe rown ni wybod i chi hefyd cyn gynted ag y bydd eich gwefan yn gweithio, fel y gallwch chi gadw llygad ar gyfanswm yr amser segur.

en: What should the subject line be?
cy_GB: Beth ddylai llinell y pwnc fod?

en: What's a Gravatar?
cy_GB: Beth yw Gravatar?

en: White
cy_GB: Gwyn

en: Widget ID
cy_GB: ID Teclyn

en: Widget ID:
cy_GB: ID teclyn:

en: Widget Type:
cy_GB: Math o Declyn:

en: Widget title:
cy_GB: Teitl teclyn:

en: Width
cy_GB: Lled

en: With 1 comment | With %s comments
cy_GB[0]: Gydag 1 sylw
cy_GB[1]: Gyda %s sylw
cy_GB[2]: Gyda %s sylw
cy_GB[3]: Gydag %s sylw

en: WordPress.com Reblog Button
cy_GB: Botwm Ailflogio WordPress.com

en: WordPress.com Username
cy_GB: Enw Defnyddiwr WordPress.com

en: WordPress.com is currently having problems and is unable to fuel up your Jetpack.  Please try again later.
cy_GB: Mae WordPress.com yn cael trafferthion ar hyn o bryd ac nid yw'n gallu rhoi cychwyn ar eich Jetpack. Rhowch gynnig arni eto yn nes ymlaen.

en: Write a Comment...
cy_GB: Ysgrifennu Sylw...

en: Write on WordPress.com
cy_GB: Ysgrifennu ar WordPress.com

en: Yearly Archives: %s
cy_GB: Archifau Blynyddol: %s

en: Yearly archives
cy_GB: Archifau blynyddol

en: Yep. You can enter multiple email addresses in the Email address field, and separate them with commas. A notification email will then be sent to each email address.
cy_GB: Gallwch. Gallwch roi sawl cyfeiriad e-bost yn y maes Cyfeiriad e-bost, a'u gwahanu gyda choma. Bydd e-bost hysbysu yn cael ei anfon i bob cyfeiriad e-bost.

en: Yes
cy_GB: Iawn

en: You already have an account on this site. Please <a href="%1$s">sign in</a> with your username and password and then connect to WordPress.com.
cy_GB: Mae eisoes gennych chi gyfrif ar y safle hwn. <a href="%1$s">Mewngofnodwch</a> gyda'ch enw defnyddiwr a'ch cyfrinair, ac yna cysylltwch â WordPress.com.

en: You are all set! Your site can now be managed from <a href="%s" target="_blank">wordpress.com/sites</a>.
cy_GB: Rydych chi'n barod! Mae nawr yn bosibl rheoli eich gwefan o <a href="%s" target="_blank">wordpress.com/sites</a>.

en: You are currently running a development version of Jetpack. <a href="%s" target="_blank">Submit your feedback</a>
cy_GB: Rydych yn rhedeg fersiwn datblygu o Jetpack ar hyn o bryd. <a href="%s" target="_blank">Cyflwynwch eich adborth</a>

en: You are not allowed to make this change.
cy_GB: Chewch chi ddim gwneud y newid hwn.

en: You are not allowed to manage this item.
cy_GB: Chewch chi ddim rheoli'r eitem hon.

en: You are not allowed to move this item out of the Trash.
cy_GB: Chewch chi ddim symud yr eitem hon allan o'r Sbwriel.

en: You are not allowed to move this item to the Trash.
cy_GB: Chewch chi ddim symud yr eitem hon i'r Sbwriel.

en: You are not allowed to switch to this theme
cy_GB: Chewch chi ddim newid i'r thema hon

en: You are required to specify a capability to check.
cy_GB: Mae gofyn i chi bennu gallu i'w wirio.

en: You are required to specify a module.
cy_GB: Mae gofyn i chi bennu modiwl.

en: You are required to specify a plugin to activate.
cy_GB: Mae gofyn i chi bennu ategyn i'w weithredu.

en: You are required to specify a plugin.
cy_GB: Mae gofyn i chi bennu ategyn.

en: You are required to specify a theme to switch to.
cy_GB: Mae gofyn i chi bennu thema i newid iddi.

en: You are required to specify a theme to update.
cy_GB: Mae gofyn i chi bennu thema i'w diweddaru.

en: You can activate or deactivate individual Jetpack modules to suit your needs.
cy_GB: Gallwch weithredu neu ddiffodd modiwlau unigol Jetpack i weddu i'ch anghenion.

en: You can make a connection for just yourself or for all users on your blog. Shared connections are marked with the (Shared) text.
cy_GB: Gallwch wneud cysylltiad ar eich cyfer chi eich hunan neu ar gyfer yr holl ddefnyddwyr ar eich blog. Mae cysylltiadau sydd wedi'u rhannu yn cynnwys y testun (Wedi'i rannu).

en: You can now save time spent logging in by connecting your WordPress.com account to %s.
cy_GB: Gallwch arbed amser yn mewngofnodi drwy gysylltu eich cyfrif WordPress.com i %s.

en: You cannot disconnect, without having first connected.
cy_GB: Ni allwch ddatgysylltu, heb gysylltu yn gyntaf.

en: You do not have sufficient <a rel="nofollow" href="%s" target="_blank">freedom levels</a> to view this video. Support free software and upgrade.
cy_GB: Nid oes gennych <a rel="nofollow" href="%s">lefelau rhyddid</a> digonol i weld y fideo hwn. Cefnogwch feddalwedd am ddim a diweddarwch.

en: You do not have sufficient permissions to access this page.
cy_GB: Nid oes gennych ganiatâd digonol i fynd i'r dudalen hon.

en: You have already subscribed to this site. Please check your inbox.
cy_GB: Rydych wedi tanysgrifio i'r wefan hon eisoes. Edrychwch yn eich blwch derbyn.

en: You have chosen not to connect your blog. Please click 'accept' when prompted if you wish to connect your accounts.
cy_GB: Rydych wedi dewis peidio cysylltu eich blog. Cliciwch 'derbyn' pan ofynnir i chi os hoffech gysylltu eich cyfrifon.

en: You have shared this post with %s
cy_GB: Rydych wedi rhannu'r cofnod hwn gyda %s.

en: You must <a href="%s">log in</a> to post a comment.
cy_GB: Rhaid i chi <a href="%s">fewngofnodi</a> er mwyn cofnodi sylw.

en: You must be <a href="#" class="jp-carousel-comment-login">logged in</a> to post a comment.
cy_GB: Rhaid i chi fod <a href="#" class="jp-carousel-comment-login">wedi mewngofnodi</a> i bostio sylw.

en: You must connect your Jetpack plugin to WordPress.com to use this feature.
cy_GB: Rhaid i chi gysylltu eich ategyn Jetpack â WordPress.com i ddefnyddio'r nodwedd hon.

en: You must specify a valid action
cy_GB: Rhaid i chi bennu gweithred ddilys

en: You need to register your Jetpack before connecting it.
cy_GB: Mae angen i chi gofrestru eich Jetpack cyn ei gysylltu.

en: You need to select what to show in this <a href="%s">Gravatar Profile widget</a>.
cy_GB: Mae angen i chi ddewis beth i'w ddangos yn y <a href="%s">teclyn Proffil Gravatar</a> hwn.

en: Your Custom Content Types
cy_GB: Eich Mathau Cyfaddas o Gynnwys

en: Your Email Address
cy_GB: Eich Cyfeiriad E-bost

en: Your Jetpack is almost ready!
cy_GB: Mae eich Jetpack bron yn barod!

en: Your Jetpack setup looks a-okay!
cy_GB: Mae eich gosodiad Jetpack yn edrych yn iawn!

en: Your Name
cy_GB: Eich Enw

en: Your Portfolio Archive currently has no entries. You can start creating them on your dashboard.
cy_GB: Ar hyn o bryd does dim cofnodion yn eich Archif Portffolio. Gallwch gychwyn eu creu ar eich bwrdd rheoli.

en: Your blog does not currently have any published posts.
cy_GB: Ar hyn o bryd does dim cofnodion wedi'u cyhoeddi ar eich blog.

en: Your comment is awaiting moderation.
cy_GB: Mae eich sylw yn aros i gael ei gymedroli.

en: Your comment is in moderation.
cy_GB: Mae eich sylw yn cael ei gymedroli.

en: Your comment was approved.
cy_GB: Cymeradwywyd eich sylw.

en: Your new field was saved successfully
cy_GB: Cadwyd eich maes newydd yn llwyddiannus

en: Your site could not connect to WordPress.com via HTTPS. This could be due to any number of reasons, including faulty SSL certificates, misconfigured or missing SSL libraries, or network issues.
cy_GB: Methodd eich safle â chysylltu â WordPress.com drwy HTTPS. Mae'n bosibl bod sawl rheswm dros hyn gan gynnwys tystysgrifau SSL gwallus, llyfrgelloedd SSL sydd ar goll neu sydd wedi'u ffurfweddu'n anghywir, neu broblemau gyda'r rhwydwaith.

en: Your site did not get a response from our debugging service in the expected timeframe. If you are not experiencing other issues, this could be due to a slow connection between your site and our server.
cy_GB: Ni chafwyd ymateb i'ch safle gan ein gwasanaeth difa chwilod yn yr amser disgwyliedig. Os nad ydych chi'n cael unrhyw broblemau eraill gyda'ch safle, gallai hyn fod oherwydd cyflymder y cysylltiad rhwng eich safle a'n gweinydd ni.

en: Your site isn’t reaching the Jetpack servers.
cy_GB: Nid yw eich gwefan yn cyrraedd gweinyddion Jetpack.

en: Your site isn’t securely reaching the Jetpack servers.
cy_GB: Nid yw eich gwefan yn llwyddo i gyrraedd gweinyddion Jetpack yn ddiogel.

en: Your theme supports <strong>%s</strong>
cy_GB: Mae eich thema yn cefnogi <strong>%s</strong>

en: Your theme supports Testimonials
cy_GB: Mae eich thema'n cefnogi Tystebau

en: Your upload didn't complete; try again later or cross your fingers and try again right now.
cy_GB: Wnaeth eich uwchlwythiad ddim cwblhau; rhowch gynnig arni yn nes ymlaen, neu croeswch eich bysed a rhoi cynnig arall arni nawr.

en: Your website needs to be publicly accessible to use Jetpack: %(error_key)s
cy_GB: Mae angen i'ch gwefan fod ar gael yn gyhoeddus er mwyn defnyddio Jetpack: %(error_key)s

en: a post or page is first published
cy_GB: pan fydd cofnod neu dudalen yn cael ei chyhoeddi am y tro cyntaf

en: a post or page is updated
cy_GB: pan fydd cofnod neu dudalen yn cael ei diweddaru

en: and
cy_GB: a

[ctx: as sharing source]
en: Email
cy_GB: E-bost

en: cancel
cy_GB: Diddymu

en: day
cy_GB: diwrnod

en: edit
cy_GB: Golygu

en: edit text
cy_GB: golygu'r testun

[ctx: error message in contact form builder]
en: Oops, there was a problem generating your form.  You'll likely need to try again.
cy_GB: Roedd problem wrth gynhyrchu eich ffurflen. Mae'n debygol y bydd angen i chi roi cynnig arall arni.

en: go back
cy_GB: mynd yn ôl

en: https://wordpress.org/
cy_GB: http://wordpress.org/

[ctx: in {category/tag name}]
en: In "%s"
cy_GB: Yn "%s"

en: month
cy_GB: mis

[ctx: noun]
en: Comment
cy_GB: Sylw

[ctx: past participle: books I have read]
en: Read
cy_GB: Darllen

en: proofread
cy_GB: prawfddarllen

[ctx: recipe]
en: Difficulty
cy_GB: Lefel

[ctx: recipe]
en: Directions
cy_GB: Cyfarwyddiadau

[ctx: recipe]
en: Ingredients
cy_GB: Cynhwysion

[ctx: recipe]
en: Print
cy_GB: Argraffu

[ctx: recipe]
en: Servings
cy_GB: Yn bwydo

[ctx: recipe]
en: Time
cy_GB: Amser

[ctx: share to]
en: Email
cy_GB: E-bost

en: the past day
cy_GB: y diwrnod diwethaf

en: the past month
cy_GB: y mis diwethaf

en: the past quarter
cy_GB: y chwarter diwethaf

en: the past week
cy_GB: yr wythnos ddiwethaf

en: the past year
cy_GB: y flwyddyn ddiwethaf

en: this video
cy_GB: y fideo hwn

[ctx: watch a video title]
en: Watch: %s
cy_GB: Gwyliwch: %s

en: week
cy_GB: wythnos

[ctx: word count: words or characters?]
en: words
cy_GB: gair
